• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UninstallKing v1.00 S60v3 S60v5 by Mark15021- Gỡ bỏ ứng dụng nhanh chóng !

Thangnd31082

UninstallKing v1.00 S60v3 SymbianOS 9.x Unsigned by Mark15021

Thêm một chương trình gỡ bỏ ứng dụng đã cài !

Small application which can become an excellent replacement of the built-in Application manager. The main difference from standard Application manager is the ability to mass remove of installed applications. All types of installed applications are divided into categories to quickly find and remove unnecessary applications.

Key features:

● Fast removal of one or several applications;
● Viewing details of any installed application (Name, Supplier, Type, Certificate, UID);
● User-friendly interface, all types of installed applications are divided into categories (SIS, Themes, Java & Widgets);
● Support for most models of S60 3rd-5th platform.

Gỡ được đó bạn bạn hãy xem bài giới thiệu

pm này có mạnh bằng Pyuninstall ko vậy mấy pác. mình đang sử dụng Py thấy rất ổn.

@anhchanbonmat: xin theme iphone bạn đang sử dụng trên N95 sao im ru :-?;;)

pm này có mạnh bằng Pyuninstall ko vậy mấy pác. mình đang sử dụng Py thấy rất ổn.

@anhchanbonmat: xin theme iphone bạn đang sử dụng trên N95 sao im ru :-?;;)

Ok !!!!!!ok để mình úp cho chờ chút nha mạng sao mà chậm dữ vậy trời

Của bạn nè

Chỉnh sửa cuối:
Cho hỏi phần mềm này có thể xóa những phần mềm đã cài mặc định trong máy ko bạn?

Back