• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về CAP!

ngocsuongvn

Em chào cả nhà! Hiện tại em đang có 2 sợi CAP, 1 sợi là DKU-2, 1 sợi là DKU-5. Thằng bạn em nó mới cho em thêm một sợi cáp kiểu dáng cũng như 2 sợi trên nhưng mà không có thông số là DKU gì. Em xem trên tem chỉ thấy ghi là: Type DKU FL 26005771 MADEIN CHINA. Vậy sợi CAP này chạy cho các dòng máy nào ạ! Và các bác cho em hỏi thêm là: DKU-2 Chạy cho các dòng máy nào? DKU-5 Chạy cho các dòng máy nào?:-?

Em chào cả nhà! Hiện tại em đang có 2 sợi CAP, 1 sợi là DKU-2, 1 sợi là DKU-5. Thằng bạn em nó mới cho em thêm một sợi cáp kiểu dáng cũng như 2 sợi trên nhưng mà không có thông số là DKU gì. Em xem trên tem chỉ thấy ghi là: Type DKU FL 26005771 MADEIN CHINA. Vậy sợi CAP này chạy cho các dòng máy nào ạ! Và các bác cho em hỏi thêm là: DKU-2 Chạy cho các dòng máy nào? DKU-5 Chạy cho các dòng máy nào?:-?

Bây giờ không ai xài DKU-2 cả chỉ sử dụng CA-53 thôi.

CA-53 : Dành cho các máy có sử dụng HĐH<và 1 số máy không sử dụng>
DKU-5 : Dùng cho các máy không sử dụng HĐH < đời cũ và 1 số đời mới>

Còn kể tên máy thì "bao la" bạn ạ!

Xin chỉ thêm!

Bây giờ không ai xài DKU-2 cả chỉ sử dụng CA-53 thôi.

CA-53 : Dành cho các máy có sử dụng HĐH<và 1 số máy không sử dụng>
DKU-5 : Dùng cho các máy không sử dụng HĐH < đời cũ và 1 số đời mới>

Còn kể tên máy thì "bao la" bạn ạ!

CA-53 hình thù như nào ạ? Em chưa biết đến loại CAP này, mong được bác chỉ thêm cho! Mà bác không nói cho em biết cái sợi mà Type DKU FL 26005771 MADEIN CHINA là sợi CAP gì à?:((

Chỉnh sửa cuối:
Back