• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về Fonts?

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenthanghbh

Tôi đã chép fonst theo đg dẫn c:\resource\fonts Bây giờ muốn xóa đi chẳng đc...:(:)(:)(( ai giúp tôi với??????

Tôi đã chép fonst theo đg dẫn c:\resource\fonts Bây giờ muốn xóa đi chẳng đc...:(:)(:)(( ai giúp tôi với??????

Bạn hack phone rồi phải không.Vậy thì disable caps-> vào X-plore hay Fexplore rồi rename Fonts(thành Fontsa chẳng hạn),sau đó chép đè Fonts khác vào hoặc nếu muốn xài fonts mặc định của máy thì delete cái Fontsa vừa mới rename cũng được.Xong bạn restart phone lại là OK thôi.
Chúc vui
!:D

Chỉnh sửa cuối:
Tuyệt thật! Thế mà mình k nghĩ ra, tối hôm qua ngồi nghí ngoáy thế nào mà lại cài cái fonst chết tiệt kia vào rồi chẳng gỡ nó ra đc, chữ cứ to đùng làm chướng cả mắt...May quá có bác chỉ giáo. Một lần nữa cảm ơn bác QuangVinhvn nhé!!! :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back