• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về nghe gọi của con HP RW6828

nguyenxvcuong

Số là mình xài con HP RW6828 gọi và nghe bình thường nhưng âm thanh của người nhận cuộc gọi thì bị dội lại chính âm thanh của người nhận cuộc gọi nói ra, mình đã thử nhiều lần với nhiều sim nhưng vẫn bị như vậy, kết luận là do máy của người gọi có vấn đề. Ai biết cách xử lý giúp mình với . xin cảm ơn trước

bạn đang dùng bản rom nào?

cảm ơn bạn đã hồi âm. Mình đang sử dụng bản rom 6.1 cua nhocbanme. thông tin thêm về vấn đề trên : nếu mình gọi hoặc nghe bằng headphone thì chất lượng âm thanh rất tốt , mình đang nghi micro của máy có vấn đề. bạn có hướng giải quyết nào hay giúp mình với. cảm ơn trước nha.

cảm ơn bạn đã hồi âm. Mình đang sử dụng bản rom 6.1 cua nhocbanme. thông tin thêm về vấn đề trên : nếu mình gọi hoặc nghe bằng headphone thì chất lượng âm thanh rất tốt , mình đang nghi micro của máy có vấn đề. bạn có hướng giải quyết nào hay giúp mình với. cảm ơn trước nha.
Bạn úp thử bản rom khác xem còn lỗi đó không nhé... Chưa chắc đã phải do mic đâu...

Bạn úp thử bản rom khác xem còn lỗi đó không nhé... Chưa chắc đã phải do mic đâu...

đúng vậy. bạn thử up bản Rom khác như lời dinhtuandung xem sao? Thử up Rom gốc 2005 ấy!
hồi trước mình không bị nhưng dùng Rom của mod nhocbanme thì bị, cho nên mình up bản khác (sưu tầm trên xda developer) thì lại hết.
chúc mừng năm mới!

mình đã up lại bản ROM gốc WM2005, rồi bản ROM sạch 6.1 nhưng kết quả vẫn vậy, chắc con HP này muốn về hưu rồi. chúc các bạn và gia đình năm mới nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt.

Back