• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome 3.63c VI by SymPViet _ Giao diện thông minh trên mobile !

Thangnd31082

vHome 3.63c VI by SymPViet
Giao diện thông minh trên mobile !

Phần mềm này đã quá quen thuộc trên diễn đàn, nay có bản cập nhật mới nên Việt hóa cho anh em dùng chơi !
Các tính năng chủ yếu anh em xem ở các topic cập nhật trước đó của SM MinhThang, của Tuanloc1 nhé ! Cũng phải nói thêm rằng trong bản Việt hóa này mình kế thừa kha khá các bản trước đó, trân trọng cảm ơn các bác này ! Bản này cũng như các bản cập nhật gần đây nhà mạng chỉ cho chọn thời tiết ở một số thành phố lớn của TQ thôi chứ không rộng rãi như bản 3.3 !

Một số hình ảnh để anh em thêm vững tin khi click TKS nè ;;)

Anh em có thể tải File đính kèm ( nhớ bỏ đuôi .7z đi rồi giải nén bình thường ) hoặc tải về từ Mediafire nhé : http://www.mediafire.com/file/zjzzm2thegj/vHome 3.63c_VI by L.Q.T.sis

Chỉnh sửa cuối:
file rsc của pm này dễ tính thật ,string khác nhau vẫn chép đè và sử dụng bt đc :| giống như bản tiếng anh bên imart thiếu hẳn phần ghi nhớ âm lịch thế mà mình chép đè file việt hóa vẫn sử dụng bt , mà bản đó theo giới thiệu là 3.63c nhưng khác bản 3.63c của china mình vẫn search thời tiết thành phố hn đc chứ bản của china chỉ cho phép dự báo các thành phố của nó thui

file rsc của pm này dễ tính thật ,string khác nhau vẫn chép đè và sử dụng bt đc :| giống như bản tiếng anh bên imart thiếu hẳn phần ghi nhớ âm lịch thế mà mình chép đè file việt hóa vẫn sử dụng bt , mà bản đó theo giới thiệu là 3.63c nhưng khác bản 3.63c của china mình vẫn search thời tiết thành phố hn đc chứ bản của china chỉ cho phép dự báo các thành phố của nó thui

Nếu bản của bạn vẫn cho phép xài thành phố Hà Nội thì là bản cũ rồi , bản mới đã hủy chắc năng chia sẻ này rồi, tất cả theo mình chỉ là do một link web thôi nhưng chưa thể tìm ra nên anh em dùng tạm vậy !

Lần này chả cập nhật gì mấy nhỉ
Mà a Thang cho em hỏi.cái đồng hồ trong ảnh của anh ý.e cũng để thế mà sao ngày tháng của em bị đồng hồ che hết.ví dụ 2/5/2010 thấy mỗi 5/2010 thôi

Lần này chả cập nhật gì mấy nhỉ
Mà a Thang cho em hỏi.cái đồng hồ trong ảnh của anh ý.e cũng để thế mà sao ngày tháng của em bị đồng hồ che hết.ví dụ 2/5/2010 thấy mỗi 5/2010 thôi

1. Di chuyển thanh sáng lên chỗ có biểu tượng ngày tháng
2, Dùng phím sang trái , sang phải chọn lựa các kiểu đồng hồ nhé !

e sài e71 nhưng ko chỉng đc đồng hồ.ai dùng rồi chỉ giúp e với.Đồng hồ của e vẫn là mặc địng của nokia.k thay đồi đc kiểu khác như trên hình của anh Thang,những chức năng khác e sài đc hết.

e sài e71 nhưng ko chỉng đc đồng hồ.ai dùng rồi chỉ giúp e với.Đồng hồ của e vẫn là mặc địng của nokia.k thay đồi đc kiểu khác như trên hình của anh Thang,những chức năng khác e sài đc hết.
Muốn chỉnh đồng hồ, bạn vào cài đặt, chon kiểu màn hình Voyager rồi làm theo hướng dẫn của thang82 ở trên

nếu trục trặc thì các bạn qua đây tải bản của china HERE
trước tiên chép đè bản 3.63c lên fiên bản cũ (nếu k dc thì xóa bản cũ đi cài bản này ) sau đó vào vhome chọn đóng chương trình ( làm ntn mới chép đè file việt hóa dc ) sau khi chép đè thì khởi động lại máy là xong đâu là file việt hóa giải nén ra và chép đè vào C or E / resource / app

Sao cài đặt xong dùng nó cứ thế nào ý, sao nó cứ báo lỗi vậy nhỉ

Sao cài đặt xong dùng nó cứ thế nào ý, sao nó cứ báo lỗi vậy nhỉ

Xin cho mấy trăm đồng ảnh hoặc mô tả lại lỗi mà bạn mắc phải , chắc chắn anh em PV sẽ tháo gỡ giúp bạn ! Bạn pót bài kiểu này thì khó mà xử lý được!

Lỗi gì thế bạn
Vhome cũng có lỗi bạn thử nói rõ ra xem..anh em gặp nhiều rồi mà
Ví dụ như mình giờ k thể nào add ứng dụng vào được nè đã thử rất nhiều cách hihi

Back