• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome Screen v3.31 [CN] S60v3 Symbian 9.x Unsigned( cập nhật 29/01/20)

nguoisat

Voyager Home Screen v3.31 [CN] S60v3 Symbian 9.x Unsigned Freeware( cập nhật 29/01/2010)
bản cập nhật

link:
http://www.mediafire.com/?f0ozgmnmzmg

Đêm nay là có vh ý mà ! cn thì em chịu , chờ đợi là hạnh phúc !

Anh MinhThang nói:
Chờ vài hôm nữa đi anh em, cái này làm rắc rối lắm, mình đã làm vài bản nên biết.
chờ vài hôm nữa thì hạnh phúc sẽ tăng lên hay giảm đi nhỉ ?

Bản update có thêm những tính năng mới gì vậy bác chủ topic, cho vài dòng giới thiệu đi chứ

Vì nó muốn mọi nguời hiểu làm hàng giả ko phải đơn giản !
Mà cho em hỏi cái này ngốn Ram lắm ko ? N73 kùi pắp chạy ok ko ?
mấy ver trước em chưa test !

Vì nó muốn mọi nguời hiểu làm hàng giả ko phải đơn giản !
Mà cho em hỏi cái này ngốn Ram lắm ko ? N73 kùi pắp chạy ok ko ?
mấy ver trước em chưa test !

rất ít bạn à. chừng 1 MB thôi,

tại sao bọn tàu lại làm ngôn ngữ độc quyền vậy nhỉ :(. khốn nạn quá , toàn phải mổ xẻ phần mềm .

Giấc mộng của bọn Trung Quốc là thâu tóm cả thế giới về tay mình. Đến Obama bây giờ còn phải sợ thằng này. OK, Yes...

Giáo án lập trình hiện nay là ngôn ngữ tiếng Anh nhưng chỉ vài năm nữa toàn là tiếng Trung đấy bạn. Cho mấy anh lập trình chết luôn nhá=))

Chỉnh sửa cuối:
Cơ hội Vh bản này là rất khó, các pm CN càng ngày càng phức tạp về gói ngôn ngữ, vừa bung ra thấy hoa cả mắt.X_X

Giấc mộng của bọn Trung Quốc là thâu tóm cả thế giới về tay mình. Đến Obama bây giờ còn phải sợ thằng này. OK, Yes...

Giáo án lập trình hiện nay là ngôn ngữ tiếng Anh nhưng chỉ vài năm nữa toàn là tiếng Trung đấy bạn. Cho mấy anh lập trình chết luôn nhá=))

Nó giỏi thì thế thôi. Ai giỏi mà chả muốn mình nhất. Nghe đồn theo Vanga thì tháng 11 năm nay có chiến tranh tg thứ 3 đó :))
Quay trở lại chủ đề. Các bác cho em hỏi cái này nhiệt độ trong cái thời tiết là độ C hay độ F ấy nhỉ. Tất nhiên là em ko "khoái" độ F cho lắm. Dùng VHome này thất rất tiện lợi. dí * để bật tắt Bluetooth, dí 0 để vào UCWeb(phải cài đặt nha) Nhờ bác Thắng VH hoặc EH giúp mọi người nha. Em dùng ngôn ngữ Mao Trạch Đông thấy hơi khó >:)

Cơ hội Vh bản này là rất khó, các pm CN càng ngày càng phức tạp về gói ngôn ngữ, vừa bung ra thấy hoa cả mắt.X_X

Vậy cứ để tiếng Trung mà dùng thôi chú ơi\-/ lỡ bạn bè nó mượn máy khi thấy tiếng Trung cũng ngại không dám Mò\-/

Đợi 1 thời gian sau thế nào cũng có bản Eng

Các bác cho em hỏi cái này nhiệt độ trong cái thời tiết là độ C hay độ F ấy nhỉ. Tất nhiên là em ko "khoái" độ F cho lắm. Dùng VHome này thất rất tiện lợi. dí * để bật tắt Bluetooth, dí 0 để vào UCWeb(phải cài đặt nha) Nhờ bác Thắng VH hoặc EH giúp mọi người nha.

Phần nhiệt độ nó có đầy đủ cả báo bằng độ C và bằng độ F đó bạn ah. Mình đang dùng bản 3.23 thấy cũng ổn lắm. Nhưng bản này tiếng trung thì không thích lắm, đợi khi nào có bản En thì dùng vậy.

các bác ơii..tình hình em cài Vhome việt Hóa ý,e lỡ xóa đi mấy phần ở thanh công cụ của nó..ví dụ như phần thông tin-của phần mềm roài vào cài đặt trình đơn,giờ xóa đi cài bản mới vào thì nó vẫn thế..làm thế nào xóa sạch sẽ để mình cài lại được à..E xóa đi xong cài thì mọi cài đặt trước của em vẫn giữ nguyên,e muốn nó trở về VHome như lúc đầu ý,làm thế nào à
Mà giờ phần chọn hình nền của Vhome e ấn sang trái phải mà k hiện hình gì..mOng giải thích giúp em
Máy em là Nokia 5320 v4.13 đã HACK phone và python.
Bình thường các phần mềm xóa đi cài lại thì sẽ trờ về mặc định,,đây xóa đi cài lại thì những gì mình thao tác các phím tắt cài đặt thế nào lúc trước giờ lại nguyên thế.ko hiểu

các bác ơii..tình hình em cài Vhome việt Hóa ý,e lỡ xóa đi mấy phần ở thanh công cụ của nó..ví dụ như phần thông tin-của phần mềm roài vào cài đặt trình đơn,giờ xóa đi cài bản mới vào thì nó vẫn thế..làm thế nào xóa sạch sẽ để mình cài lại được à..E xóa đi xong cài thì mọi cài đặt trước của em vẫn giữ nguyên,e muốn nó trở về VHome như lúc đầu ý,làm thế nào à
Mà giờ phần chọn hình nền của Vhome e ấn sang trái phải mà k hiện hình gì..mOng giải thích giúp em
Máy em là Nokia 5320 v4.13 đã HACK phone và python.
Bình thường các phần mềm xóa đi cài lại thì sẽ trờ về mặc định,,đây xóa đi cài lại thì những gì mình thao tác các phím tắt cài đặt thế nào lúc trước giờ lại nguyên thế.ko hiểu

Vào bắt đầu trình đơn chọn thêm xem có không? lâu không có pm trên máy nên chẳng biết thế nào.

Back