• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v3.95 S60v3 Mod Giao diện_SymPViet!

onlylove80

- vHome v3.95 đã không còn xa lạ gì với các bạn nữa nên mình không cần giới thiệu thêm.. Bản này chủ yếu là mình đã mod lại giao diện theo đúng nhu cầu chung của các bạn..và mình.
Đã có thể hiển thị 2 dòng ứng dụng v.v.v..

..::Tải về::..

bản này của Bác mod cột sóng và pin good lắm.E dùng E71 k để đc 2dòng icon thế mới chán,mà hình như k chỉnh trực tiếp thời tiết từ desktop hả Bác,Bác có file effect full ra vHome cho E71 k"hướng dẫn E cách làm luôn nhé hì"

Ah E thấy mọi người có phần mêm kiểm tra tài khoản kết hợp với vHome k biết e71 cài đc k Bác.

E lại wên k nói hì☺E71 của E cài vHome ấn fím home thì ấn dup 3 lần mới vào đc trình đơn k huỉ lý do vì sao nữa mặc dù đã cài đặt lại hix

nhìn cũng khá đẹp nhưng không biết bao giờ thì có thời tiết VN mà nó cứ liên tục ra bản mới thế này làm cho mọi người không biét có nên cài hay không, không cài thì uổng cài vào mai lại gỡ ra dể up cái mới hơn. Cái này đòng hồ kim đã thấy chạy rồi.

Bạn có thể mod giao diện vẫn là bản gốc 3.95 nhưng có 2 dòng icon ứng dụng ko,nếu đc thì cho mìh 1bản như vậy nhé vì mìh thích cách cập nhật thời tiết ngay dưới đồng hồ như bản gốc.

Bạn có thể mod giao diện vẫn là bản gốc 3.95 nhưng có 2 dòng icon ứng dụng ko,nếu đc thì cho mìh 1bản như vậy nhé vì mìh thích cách cập nhật thời tiết ngay dưới đồng hồ như bản gốc.

Hix ! Sao em cập nhật thời tiết của Trung Quộc ko được nhỉ ! Nó chỉ hiện "đang cập nhập" ! HIx.

ban nay dep that do. nhung khong bit co ton pin ko?

Pm nào chạy mà ko tốn pin bạn,nhưg mìh thấy ko hao pin lắm đâu vì trước nay mìh vẫn dùg thằg vhome này thay cho màn hìh chờ mặc địh của máy mà

Phần mềm này quá đẹp còn gì..đã có sự thay đổi đáng kể từ những phiên bản trước

HAY THAT.CAP NHAT NHANH GHE.MOI 3.93 MA DA 3.95 ROI

Chú ý gõ Tiếng Việt có dấu bạn nhé !

Last edited by a moderator:

- vHome v3.95 đã không còn xa lạ gì với các bạn nữa nên mình không cần giới thiệu thêm.. Bản này chủ yếu là mình đã mod lại giao diện theo đúng nhu cầu chung của các bạn..và mình.
Đã có thể hiển thị 2 dòng ứng dụng v.v.v..

Giúp tôi với. Lần đầu tôi đã tải bằng N96 và đã mở và dùng được. Dùng vài ngày tôi không dùng nữa. Bây giờ mở lên lại khong đươc nữa. Mặc dù tôi đã tải lại

Khi dùng phần mềm này em gặp phải 3 vấn đề:
1- Trước kia em hay khoá phím bằng tay bằng cách bấm nút "menu+*" để khoá nhanh, nhưng từ khi dùng phần mềm này không khoá như thế được, muốn khoá phím thì phải chờ thời gian khoá tự động => em thấy rất bất tiện.
2- Khi dùng giao diện "Voyager" thì không hiện được biểu tượng của Mạng vd như: Vinaphone, VNMOBIFONE v.v.... (lúc đầu mới cài phần mềm em vẫn thấy có, từ khi cài đặt các thứ thì tự dưng mất, không tài nào lấy lại được.).
3- Khi dùng giao diện "HTC Style" thì không hiển thị được 2 hàng phím tắt, mặc dù em đã cài số hàng phím tắt là 2 hàng.

Bác nào khắc phục giúp em với.

Chỉnh sửa cuối:
Back