• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome_3.62d - VH (Cập nhật 23/04/2010)

tuanloc1

VHome_3.62d - VH (Cập nhật 23/04/2010)

PM này đã quá quen thuộc. Mình không giới thiệu thêm.
* Tính năng mới:
- Bổ sung thêm 2 mẫu đồng hồ lớn (chức năng này nay chỉ còn dùng cho kiểu màn hình Voyager).
- Thêm chức năng "Tìm tên và số" hoặc "Tìm tên" cho "Quay số nhanh"
- Thêm chức năng đèn pin, khởi động lại ĐT....
- lược bỏ chức năng tự khóa phím.
- Còn .... chưa test được (Các bạn test phụ nhé) :))
* Kinh nghiệm còn hạn chế nên chỉ Việt hóa được khoản 90%, Tuy nhiên hầu hết các chức năng quan trọng đều được VH. Mong các bạn sài tạm vậy. (Đỡ hơn phải nhìn thấy mấy anh Mao Trạch Đông rồi tự mò hén!:)))

bạn ơi,sao mình down về mở bằng winrar để xoá đuôi 7z thì nó báo lỗi,bạn có thể up cho mình lên 1 host khác mà đừng để đuôi 7z được ko bạn,cứ để sis luôn nha,cám ơn bạn

bạn ơi,sao mình down về mở bằng winrar để xoá đuôi 7z thì nó báo lỗi,bạn có thể up cho mình lên 1 host khác mà đừng để đuôi 7z được ko bạn,cứ để sis luôn nha,cám ơn bạn

Mình đâu có nén đầu mà bạn dùng winrar. Bạn chỉ cần xóa đuôi .7z đi là có file sis ngay thôi!

bạn nhấn f2 trên máy tính rồi xóa 7z là được thôi

ừ,mình bik mà,tại vì máy PC của mình,chức năng hide extensions for know file types bị sao rồi ấy,ko xài được đã lâu,có lẽ do virus,nên mình ko thể rename lại để xoá 7z đi được,bởi vậy mình thường dùng open with winrar để nó hiện cái đuôi lên rồi xoá,còn lần này nó báo file bị damaged nên mình ko làm vậy được,do đó,bạn có thể up file sis lên host khác được ko,cảm ơn bạn nhé :)

ừ,mình bik mà,tại vì máy PC của mình,chức năng hide extensions for know file types bị sao rồi ấy,ko xài được đã lâu,có lẽ do virus,nên mình ko thể rename lại để xoá 7z đi được,bởi vậy mình thường dùng open with winrar để nó hiện cái đuôi lên rồi xoá,còn lần này nó báo file bị damaged nên mình ko làm vậy được,do đó,bạn có thể up file sis lên host khác được ko,cảm ơn bạn nhé :)

MediaFilre nhé bạn: http://www.mediafire.com/?jnunyz2ynky

Bản này cài trên N85 dùng rất chuẩn tuanloc ah ^^! mong về sau có những bản VH hay hơn cho anh em ! ;;)

người dịch bài này rất công phu sao mọi người đi qua chả khích lệ gì hết vậy ta .Nhìn vô đã có 80 lần tải .bài dịch quá tuyệt

Cả nhà down và thank anh ấy đi nàO
E tin các mem PDA biết phải làm thế nào mà hehe
Hix chủ yếu giờ Vhome ở máy em bị sao ý.ấn vào thêm ứng dụng toàn bị out ra ngoài,đã thử xóa hết trong Xplore cài lại mà vẫn k được,anh nào có cách giải quyết không à

Cả nhà down và thank anh ấy đi nàO
E tin các mem PDA biết phải làm thế nào mà hehe
Hix chủ yếu giờ Vhome ở máy em bị sao ý.ấn vào thêm ứng dụng toàn bị out ra ngoài,đã thử xóa hết trong Xplore cài lại mà vẫn k được,anh nào có cách giải quyết không à

Bạn có xóa ccác file hdesktop.... ở C/data chưa vậy! Xóa rồi khởi động lại rồi hãy cài thử xem. Mình thêm vô tư mà!

híc. bản này fần thời tiết. chọn thành fố toàn tiếng china a e ạ. :(

Không dùng được Thời tiết ở bản này đâu bạn vì nó chỉ hỗ trợ cho 5 thành phố lớn của China thôi

từ mấy phiên bản trước nó đã ko cho chọn thành phố khác ,mún xuất hiện dự báo thời tiết thì bạn dùng thêm phần mềm Foreca weather (cái này anh thanhlongnd việt hóa rùi ;;))

từ mấy phiên bản trước nó đã ko cho chọn thành phố khác ,mún xuất hiện dự báo thời tiết thì bạn dùng thêm phần mềm Foreca weather (cái này anh thanhlongnd việt hóa rùi ;;))

Dùng SPB weather cũng được, có bản Việt hóa của SymPViet đó !

@tuanloc: mình xóa rồi bạn à..xóa sạch hết những gì liên quan mà lúc cài lại vẫn thế..Bó tay
Dự báo thời tiết thì khuyên các bác dùng SPB WEATHER kết hợp Forcer Weather,2 phần mềm đó mình đang dùng thấy rất ổn

bạn ơi mình cũng bị giống bạn nè mà khi bật nó lên nó hiện dữ liệu lỗi.bắt đầu lại với cài đặt mặc định rùi kô thấ gì lun mình cài lại bản cũ 3.55bvh thì được

bạn ơi mình cũng bị giống bạn nè mà khi bật nó lên nó hiện dữ liệu lỗi.bắt đầu lại với cài đặt mặc định rùi kô thấ gì lun mình cài lại bản cũ 3.55bvh thì được
thì bạn bắt đầu cài đặt lại , có j đâu mà áy náy nhỉ ;;) , mình cũng bị 1 lần do nghịch vào cái màn hình đơn và màn hình đôi j j đó , bây giờ cài đặt lại từ đầu và kko đụng chạm j vào cái đó nữa , tốt nhất là cứ giữ nguyên là màn hình đơn

thì bạn bắt đầu cài đặt lại , có j đâu mà áy náy nhỉ ;;) , mình cũng bị 1 lần do nghịch vào cái màn hình đơn và màn hình đôi j j đó , bây giờ cài đặt lại từ đầu và kko đụng chạm j vào cái đó nữa , tốt nhất là cứ giữ nguyên là màn hình đơn

cài lại chục lần rùi vẫn kô vo được chương trình bro ơi mình xóa nó bằng chương trình máy có cách nào xóa triệt để không

Back