• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_V4.20_EN by Tuanloc

tuanloc1

vHome_V4.20_EN by Tuanloc

Có gì mới:

1. Tối ưu hóa giao diện, bây giờ nó chạy trơn tru hơn.
2. Viết lại các tùy chọn tải về, bây giờ tải về làm việc ổn định hơn.

Chỉnh sửa cuối:
bản này lởm lắm pà con ạ, ko bít nguyên bản tiếng Trung của nó có bị ko chứ bản này thứ nhâts hiện thêm 1 icon ko cần thiết, thứ 2 ko dùng được vwap để đọc tin của nó, thứ 3 là vẫn chưa sửa được lỗi thơì tiết hanoi hôm nào cũng báo Rain mà hình mặt trời thì nắng chang chang.

bản này lởm lắm pà con ạ, ko bít nguyên bản tiếng Trung của nó có bị ko chứ bản này thứ nhâts hiện thêm 1 icon ko cần thiết, thứ 2 ko dùng được vwap để đọc tin của nó, thứ 3 là vẫn chưa sửa được lỗi thơì tiết hanoi hôm nào cũng báo Rain mà hình mặt trời thì nắng chang chang.
Cái icon đó bạn có thể xoá đi được mà:
muốn xóa 2 con thừa kia anh em và c:\private\10003A3F\Import\Apps
xóa 2 file
HDesktopAppStore_0x2002796B_reg.rsc
HDesktopWeather_0x2001FFE3_reg.rsc
sau đó vào menu và xem kết quả. Chúc vui vẻ

Còn cái lỗi thời tiết thì mình có thấy đâu nhỉ, có lẻ chỉ máy bạn bị thôi. Cái thời tiết thì phải update nó mới thay đổi được chứ. Bạn xem hình nhé.

Còn cái lỗi thời tiết thì mình có thấy đâu nhỉ, có lẻ chỉ máy bạn bị thôi. Cái thời tiết thì phải update nó mới thay đổi được chứ. Bạn xem hình nhé.[/QUOTE]
Có bị đó bạn, nếu xem dự báo mấy ngày liền thì ko sao, chứ xem hôm trước thấy bảo nắng nhưng đến đúng hôm đó nó hiện ra màn hình chủ lại hiện chữ Rain lên, mình cài 3 con e71 đều bị rồi. Còn cái bản này bị lỗi Vnewreader rồi, ko dùng đc. :(:)((

Back