• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_v4.35_EN by TuanLoc

tuanloc1

vHome_v4.35_EN by TuanLoc

Các tính năng mới:

1. Thêm vào giao diện "Xmas";
2. Tăng cường khả năng tương thích cú pháp không chuẩn với giao diện của bên thứ ba.
3. Tăng cường các thành phố để xác định tính chính xác của thông tin thời tiết.

hic, chôm ở đâu về lại bảo lả by TuanLoc. =))

Bạn nghĩ sao mà bảo mình chôm? Phát ngôn cẩn thận chút đi bạn, mà giả sử nếu có chôm thì người ta cũng có công lục lọi để chia sẻ nhé!

anh tuanloc ơi cho em hỏi, sao trong bản Trung Quốc phần mạng xã hội (social network) có facebook mà EN hóa lại chỉ có Twitter nhỉ

mà bản này chuyển thời tiết về độ C ở đâu vậy :|

Với cả sao update feed news chả được

Chỉnh sửa cuối:
hic, chôm ở đâu về lại bảo lả by TuanLoc. =))

Cm vãi nhất trong ngày..bạn có thể đi bất cứ đâu các 4rum điện thoại trên thế giới xem Vhome 4.35 Eng này Tuanloc làm hay ai làm nhá
Đã ngu ko biết gì đừng cm Ok?Bạn làm như Eng hóa phần mềm khó thế à

nếu của tuanloc làm thì sao không trả lời câu hỏi '' đã sửa lỗi báo thời tiết của mạng mobifone?'' , tớ thấy cái này trên trang mobile9 cũng có, nghi ngờ.....

minhf thi khong quan tam phan mem nay do ai lam cả. Minh cam on tuanloc da post lên cho anh em dungf nha. Minh ol bang dien thoai nen ko nhin thay chỗ thanks ban thong cam nha :d

làm thế nào để thêm feed của mấy trang Việt nam để xem tin tức nhỉ. mấy cái feed có sẵn toàn tin nước ngoài

làm thế nào để thêm feed của mấy trang Việt nam để xem tin tức nhỉ. mấy cái feed có sẵn toàn tin nước ngoài

cùng chung câu hỏi giống bạn này, ko biết add thêm kiểu gì nữa, bạn nào biết chia sẻ nhé, thank

cùng chung câu hỏi giống bạn này, ko biết add thêm kiểu gì nữa, bạn nào biết chia sẻ nhé, thank
Hùi trước thử mò vào trong phần mềm này tìm cách thay feed rồi mà ko thành công. Nghi là cái này dữ liệu trên web lắm

Có cái themes nào hình cánh đồng cỏ xanh không bác?chủ thớ. Thank bác nhé

Dùng dc vài ngày thì bị lỗi updating... weather mãi, off đi cũng ko dc!
mạng viettel , bác có cách nào khac fuc ko?
thaks

Back