• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vibra-Connect v1.14_Báo rung khi nhận_đang_xong cuộc gọi !

Chienkon88

Vibra-Connect v1.14_VH_By_SymPViet !

Ứng dụng báo rung khi nhận_đang_xong cuộc gọi ! :D

Thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Đang nghe tự dưng nó rung rung, ai ko quen dễ khó chịu lắm đó.;;)

Chỉ rung khi cuộc gọi đến số giây mà mình đã chọn thôi bạn àh. VD như chọn giây thứ 59 thì mình biết đc đã gọi đc 1 phút. :D

Chỉ rung khi cuộc gọi đến số giây mà mình đã chọn thôi bạn àh. VD như chọn giây thứ 59 thì mình biết đc đã gọi đc 1 phút. :D

câu trả lời chínk xák :D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
phần mềm hay.cái này giống như trên windowmobile-->rất tiện và đỡ hại sức khỏe.

khi bắt đầu cuộc gọi thi` ko thấy nó rung mặc dù đã kích hoạt :( - test trên n78

khi bắt đầu cuộc gọi thi` ko thấy nó rung mặc dù đã kích hoạt :( - test trên n78

Câu trả lời này cũng chính xác. :D
Test trên nhiều máy khi bắt đầu cuộc gọi thì không rung. Cái này quan trọng nhất thì không đc. Haizz

Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi cài ;;)
FedoroffSoft Vibra-Connect v1.1.3 Beta S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned

Vibra-Connect. Tín hiệu báo rung hữu ích trong quá trình hội thoại.

..........

PS: Theo thông tin mình biết thì PM này chỉ tương thích tốt với những máy chạy SYM 9.3, Series 60 v3.2 UI như E72, N86...
Mình đã test trên E72 rất OK. Khi gọi điện không cần kê sát tai để nghe chuông mà cứ cầm, khi bên kia bắt máy thì điện thoại sẽ rung lên và bạn chỉ cần đưa lên nghe thôi. Điều này sẽ giúp bạn tránh khỏi tác hại của sóng điện từ vì khi đang thực hiện kết nối thì điện thoại sẽ phát ra cường độ sóng điện từ rất cao.

Câu trả lời này cũng chính xác. :D
Test trên nhiều máy khi bắt đầu cuộc gọi thì không rung. Cái này quan trọng nhất thì không đc. Haizz

Tất cả đều chính xác :D

+ thêm cho mỗi người 1 điểm vào kỳ thi học kỳ sắp tới :)) =)) =D> \-/ >:)

chúc vui !

Test trên N82 .Khi kết nối không thấy rung nhưng khi ngắt thì rung 2 cái luôn he he

Test trên N82 .Khi kết nối không thấy rung nhưng khi ngắt thì rung 2 cái luôn he he

Mình thì lúc kết nối cũng như lúc tắt đều thấy đúng như những gì đã cài đặt (N82). Một PM rất hữu ích.

FP1 cài vào chạy được nhưng khi cuộc gọi bắt đầu thì kok thấy rung đã test trên E 63 :D

Back