• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Alarm V1.13.4-PM báo thức bằng video!!

ongtrumkon89

Video Alarm V1.13.4 Signed Full,phần mềm cho phép bạn chọn 1 file video bất kỳ làm báo thức,chú ý,chỉ support video Mp4 and .3 gp thôi nha.Thật là pro khi mỗi sáng thức giấc có hẳn 1 bài nhạc hình chào đón ta.

Video Alarm - alarm clock with an unusual opportunity to set the video signal.
Key features:
- Select the signal from the daily reminders to the individual;
- Support video signal formats. Mp4 and .3 gp.

Click thanks và download nha bạn

Last edited by a moderator:
ặc.bác chuyển júp wa link mediafire hoặc vietup với,ziddu em chỉ ngắm thui sờ ko đc òy,đt pó tay:|

phải chỉ cái này chỉnh đc âm thanh nữa thì hay,nó hát với âm thanh maximum nghe đau tim wá

phải chỉ cái này chỉnh đc âm thanh nữa thì hay,nó hát với âm thanh maximum nghe đau tim wá

Hehe.nghe maximum thì mới tỉnh ngủ đc chứ,ai dè báo thức lại để minimum tí xíu làm sao dậy được :D

Hehe.nghe maximum thì mới tỉnh ngủ đc chứ,ai dè báo thức lại để minimum tí xíu làm sao dậy được :D

Để minimum nhỏ quá thì ko nge để thức dậy,còn để maximum thì lớn wá bởi vậy mình mới nói phải chi pm này cho tùy chỉnh âm thanh thì hay wa rồi.bác thử nghĩ xem đang ngủ mà báo thức nó hét lên 1 phát với âm thanh cực đại thì ko dễ chịu tí nào,bởi vậy nokia nó mới cài báo thức mặc định phát nhỏ rồi từ từ mới lớn lên là vậy,rất hay!

báo thức thì cần j mà phải video trời.đang ngủ ai xem.

Video có tiếng mà bạn !!Tiếng vang làm mình thức dậy !! thức dậy còn say ke !! coi video thì tỉnh !!

Nói như bạn vậy (dậy làm gì?? rồi ngay mai lại ngủ sao không ngủ luôn cho rồi !!!)

:)) say ke coi video thì tỉnh.chí lý .Ờ mà phải chăng mỗi sáng thức dậy đập vào mắt mình là đoạn video 1 em nóng bỏng mắt thì cứ gọi là tỉnh
Hơi đáng tiếc,nếu phần mềm phát âm thanh to dần thì tuyệt vời quá.

Back