• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIDEO Editer v2.5 ( làm video chuyên nghiệp) EN translation by SYMPviet group

Hoden

Super V.I.P
VIDEO Editer v2.5 EN translation by SYMPviet group

Phần mềm làm video chuyên nghiệp nhanh gọn trên: v3rd

Tạo slideshow từ hình ảnh

Cắt ghép video từ những video có sẵn

Tạo video từ những ảnh chụp thêm hiệu ứng hình ảnh và text

Tạo hình ảnh chèn âm thanh và hiệu ứng

Xuất ra định đạng video mp4

thao tác dễ dàng gọn nhẹ . hiệu ứng đẹp mắt.......

download

Chỉnh sửa cuối:
PM này anh nhớ là nó chạy theo ngôn ngữ của máy đứng không? em EN nó từ CN hay đâu thế?

không nó bản gốc là CN em Anh hóa lại ...nó nói có hỗ trợ cho 5800 mà e test không được uổng quá.

Hẻm cài được trên E52. Ngày trước cài thử 1 bản cũng vậy :)

Mình dùngN96ko cø chính süa video rât thích phân mìên này mà vào bàng fone ko tai dc ban cho mình link khác dc ko thank ban truoc nha

Ra tay viet hoa di anh MinhThang :D. Phan mem hay qua

Nhớ không lầm thì trong BOX này cũng đã có 1 bản của Nokia, nó tự chuyển đổi ngôn ngữ theo máy luôn đó bạn, Search đi nếu máy bạn có ngôn ngữ VI.

Cái này la v1.1.0.31 mà, không fải v2.5 đâu mấy bro.dù sao cũng thanks bạn vì đã post bài.

Pm rất hay nhưng file xuất ra chất lượng ko tốt. Hình mờ wá. Nếu đem ra pc xem thì... Tiếc thật.

Day la ban Viet Hóa cac ban test thu cho y kien hihi Tai Ve con nhieu tu chua viet hoa duoc
Anh oi thong cam em di may di dong cua em khong co tieng viet anh ak.

Chỉnh sửa cuối:
cái nè máy E71 của mình cài lâu rồi! có bản tiếng việt dùng nghịch rất hay! LÀM NHỮNG VIDEO ẢNH NHỎ RẤT TIỆN LỢI!

Back