• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VideoShot v0.1 Quay phim màn hình

python củ hay sao mà máy của troly cài thì được nhưng không chạy được. Có cách nào khác không ta?

video sao lại dạng Jpg nho may bác giải thích hộ em phát .Em đọc rồi nhưng vãn thấy ngu ngu

video sao lại dạng Jpg nho may bác giải thích hộ em phát .Em đọc rồi nhưng vãn thấy ngu ngu

Cài vào rồi tự quay cho mình 1 đoạn phim thì sẽ hết Ngu=)) lúc đó sẽ thấy 1 đống ảnh jpg

Cài vào rồi tự quay cho mình 1 đoạn phim thì sẽ hết Ngu=)) lúc đó sẽ thấy 1 đống ảnh jpg

Tức là nó chụp 1 loạt ảnh rồi chạy lần lượt các ảnh đó giống như hoạt hình hở bác??? Oải phết :-?
Sao từ trước đến h ko thấy có soft quay fim màn hình là thế nào nhỉ :-?

Vậy là từ nay có thể quay fim pót pài ùi.Đính chính lại 1 câu: giờ máy của em đã là máy của vothien rùi :((

uhm .xả 1 đống file jepg ...ra thế thì ...nặng khiếp...............

Với ổ E thì vô tư mà dùng đi bạn, pm này chỉ có ích cho nhưng người thường chia sẻ còn như bạn dùng để quay video xem thì không cần thiết.

Với ổ E thì vô tư mà dùng đi bạn, pm này chỉ có ích cho nhưng người thường chia sẻ còn như bạn dùng để quay video xem thì không cần thiết.

mới đầu em lại cứ tưởng là quay video chứ. ai dè, hóa ra là làm y như phim hoạt hình...hơi nản vụ này nhưng cũng pro hơn là post hình.

dù sao cũng thanks vậy ai muốn post bài thì lấy đống ảnh đó dùng chương trình làm film mà ghép lại :))

Vothien cho mình hỏi về time trong pm này!
Vd giá trị tính trong pm này là giây à?

Back