• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Viết chữ thư pháp đón Tết Tân Mão trên iPhone

HTC_VUTHANH

Moderator

View In iTunes
  • Free
  • Category: Lifestyle
  • Updated: Jan 13, 2011
  • Current Version: 1.1
  • 1.1 (iOS 4.0 Tested)
  • Size: 9.9 MB
  • Language: English
  • Seller: Kraze Vina Inc.
  • © 2011 Kraze Vina Inc.
Rated 4+
Requirements: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

Description

You want to have a calligraphy picture to show on Tet but don’t know where to find? With this application, you can input one sentence, choose font color and background to create a “really strange” and “really beautiful” calligraphy picture. There are many different backgrounds for you to choose. The created picture will be saved into Gallery on your phone for you to give your parents, friends as a special gift or to be your phone wallpaper. What are you waiting for?!! Let’s create your own style for your mobile phone on Tet 2011!!

Retina display ready for iPhone 4.

Bạn muốn có một bức tranh thư pháp thật đẹp để chơi tết mà không biết kiếm ở đâu? Với ứng dụng này, bạn có thể tự nhập câu văn, chọn màu chữ và chọn nền để có một bức thư pháp “siêu độc” và “siêu đẹp”. Kho ảnh có rất nhiều nền khác nhau cho bạn chọn lựa. Hình tạo xong sẽ được lưu vào thư viện hình ảnh trên máy để bạn tặng cha mẹ, bạn bè mình hoặc làm ảnh nền cho dế yêu. Còn chờ gì nữa, hãy cùng tạo phong cách riêng cho dế yêu nhân dịp Tết này!!!

Có thể hiển thị siêu nét dành riêng cho iPhone 4.
...More
Kraze VIna Web SiteCau doi Tet Vietnam Support
What's New in Version 1.1

Suitable for iPad

iPhone Screenshots

Download: http://www.mediafire.com/?71lyx16o1zmyxrv

Last edited by a moderator:
Đánh vào không có gì hiện ra bạn à.

bạn đánh vào rồi bấn save hoặc mũi tên (tùy theo từng máy hiện mũi tên hay save) ở phía trên góc màn hình bên trái sau đó nó sẽ lưu trong mục hình ảnh nhé.

bạn đánh vào rồi bấn save hoặc mũi tên (tùy theo từng máy hiện mũi tên hay save) ở phía trên góc màn hình bên trái sau đó nó sẽ lưu trong mục hình ảnh nhé.

ấn save rồi, vào hình ảnh có rồi, nhưng mỗi tội không có chữ mình đánh vào, mà vẫn trắng tinh à
Vậy là sao ta???? fw3.1.3

ấn save rồi, vào hình ảnh có rồi, nhưng mỗi tội không có chữ mình đánh vào, mà vẫn trắng tinh à
Vậy là sao ta???? fw3.1.3

Quên mất, trước khi bấm save thì bạn phải bấm enter ở bàn phím trước sau đó nó sẽ hiện nên phông chữ rồi bạn chọn phông nền và bấm save :D

Các bạn có thể vào app store cài và dùng,cũng ko lâu mà đảm bảo nhé
Chúc zui

Làm theo như bác vẫn không hiện gì cả.
Màu chữ khác đã nhấn enter,hoàn toàn ko hiện chỗ chọn font chữ

đã làm theo hướng dẫn nhưng vẫn ko hiện ra chữ,mình đang dùng 2g 3.1.2,cài vào chạy vô tư nhưng ko hiện ra chữ:(

Back