• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietnam Carrier Logo - Thay đổi logo Mạng di động cho Iphone

rickyvietnam

Ứng dụng dùng để thay đổi logo nhà mạng cho các điện thoại sử dụng hệ điều hành IOS.
Cách cài đặt:
Chép file .deb vào thư mục sau của Iphone /private/var/root/Media/Cydia/AutoInstall
Sau đó restart máy lại là OK.
DOWNLOAD

Rất cám ơn đóng góp của bạn! Nhưng bạn đưa link đến 1 trang web kjasc bạn có biết như thế là phạm luật 4rum và mang tính chất thiếu tôn trọng 4rum ko?

vào cydia seach LogoMangVN iOS5x v5.0-11 (đối với 5x), hoặc LogoMangVN (đối với 4x . Riêng với 4x thì các mạng mobile, VietNammobile, Beeline chưa hỗ trợ hoàn chỉnh, cần thêm một vài thao tác) cài vào mày RS lại máy là xong, hỗ trợ 5 mạng Việt Nam, đút sim mạng nào tự nhận logo mạng đó

CHO EM HOI . EM SAI MAY 3G . NHUNG MAY BI CHET WIFI ROI . EM LAI KO SU DUNG GPRS . CO CACH NAO CAI LOGO MANG VAO DUOC KO ANH .
XIN CAN ON TRUOC . VA CHUC PDAVIET LON MANH HON

CHO EM HOI . EM SAI MAY 3G . NHUNG MAY BI CHET WIFI ROI . EM LAI KO SU DUNG GPRS . CO CACH NAO CAI LOGO MANG VAO DUOC KO ANH .
XIN CAN ON TRUOC . VA CHUC PDAVIET LON MANH HON

bài viết của mình hướng dẫn cài ko cần wifi hoặc GPRS
bạn vui lòng đọc lại sẽ làm được

Back