• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietnamPlus - Ứng dụng đọc báo của TTXVN

songtoan93

Tương tự như Báo Mới và Vietnamnet, VietnamPlus cũng đã ra mắt ứng dụng đọc báo trên di động của mình. Ứng dụng có giao diện khá đẹp, load dữ liệu rất nhanh. Mọi người cứ down về rồi từ từ thưởng thức nha!
Có thề chọn phiên bản phù hợp với màn hình tại trang chủ của ứng dụng tại: vnp.mpod.vn

Download: http://www.mediafire.com/?wzgz2jgn2u0
,
,
,

Cái này có tính phí ko bác.Hay giống VNNet chỉ tính phi gprs?
PS: Em vừa test xong.Có một lỗi là kick vào xem tin là nó lại hỏi kết nối 1 lần mà rõ rang vẫn đang có kết nối.Vietnamnet thì ko bị.Các bác hoàn thiện thêm đi nhớ :D

Chỉnh sửa cuối:
Cái này có tính phí ko bác.Hay giống VNNet chỉ tính phi gprs?
PS: Em vừa test xong.Có một lỗi là kick vào xem tin là nó lại hỏi kết nối 1 lần mà rõ rang vẫn đang có kết nối.Vietnamnet thì ko bị.Các bác hoàn thiện thêm đi nhớ :D
Pm free hoàn toàn nha bạn, chỉ tính phí gprs thôi!
Máy mình nó chỉ hỏi một lần kết nối thôi mà, bạn thử kiểm tra lại cài đặt kết nối cho pm trong App.Manager nha! (chỉnh cho nó hỏi một lần thôi)

Cái này giao diện giống như vietnamnet nhưng mỗi lần mở thì lại hỏi lại kết nối 1 lần.

mình cài vào máy n85 nó báo là ứng dung không tương thích với điện thoại vậy là sao vậy bạn

Bác vào trang chủ của nó , rồi chọn đời máy và tải nhé. Chắc do bản dùng cho máy khác nên ko tương thích.

ứng dụng này mình cài lên n86 .n85 nó báo là không tương thích với điện thoại vậy là sao vậy bạn

Back