• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vimap lite của nhiều tỉnh thành!

kissandbye

vimap là chương trình bản đồ số trên điện thoại di động, giúp tra cứu thông tin bản đồ bằng giao diện đồ họa trực quan và dễ sử dụng. Phiên bản ViMap Lite là phiên bản nhẹ của phiên bản ViMap 1.0. Phiên bản này sẽ hỗ trợ tất cả các dòng máy có cấu hình thấp như 6020, 6030 .. có bộ nhớ nhỏ, kích thước hỗ trợ file jar nhỏ.Pm này chắc mọi người cũng biết rồi nên chẳng phải giới thiệu nhiều.
Do thấy ở trang chủ vimap chỉ có download free 3 tp là hà nội,tp HCM,Đà Nẵng còn lại bắt gửi tin mới có mấy vimap lite của các tỉnh thành phố như Nha Trang, Vũng Tàu, Đà Lạt, Hải Phòng, Huế nên mình úp mấy bản vimap lite này cho anh em dùng:D.
Cần bản đồ nào thì down về và giải nén có đuôi jar cop vào di động là ok.
Không biết có ai post chưa nếu post rồi thì nhờ mod xóa giùm.Thanks

Chỉnh sửa cuối:
vimap là chương trình bản đồ số trên điện thoại di động, giúp tra cứu thông tin bản đồ bằng giao diện đồ họa trực quan và dễ sử dụng. Phiên bản ViMap Lite là phiên bản nhẹ của phiên bản ViMap 1.0. Phiên bản này sẽ hỗ trợ tất cả các dòng máy có cấu hình thấp như 6020, 6030 .. có bộ nhớ nhỏ, kích thước hỗ trợ file jar nhỏ.Pm này chắc mọi người cũng biết rồi nên chẳng phải giới thiệu nhiều.
Do thấy ở trang chủ vimap chỉ có download free 3 tp là hà nội,tp HCM,Đà Nẵng còn lại bắt gửi tin mới có mấy vimap lite của các tỉnh thành phố như Nha Trang, Vũng Tàu, Đà Lạt, Hải Phòng, Huế nên mình úp mấy bản vimap lite này cho anh em dùng:D.
Cần bản đồ nào thì down về và giải nén có đuôi jar cop vào di động là ok.
Không biết có ai post chưa nếu post rồi thì nhờ mod xóa giùm.Thanks

File và hình ảnh minh họa đâu bạn.

cho mình link down hà nội đi bạn.Mấy tỉnh thành kia mình chưa cần lắm bạn à.Mong bạn giúp đỡ.À bạn up link lên trang mediafire nhé,để down cho dễ,ko trên kia có đuôi .7z và đuôi .rar mình ko biết cách làm để giải nén ra.Còn các cái khác mình vẫn giải nén bình thường.Thank

cho mình link down hà nội đi bạn.Mấy tỉnh thành kia mình chưa cần lắm bạn à.Mong bạn giúp đỡ.À bạn up link lên trang mediafire nhé,để down cho dễ,ko trên kia có đuôi .7z và đuôi .rar mình ko biết cách làm để giải nén ra.Còn các cái khác mình vẫn giải nén bình thường.Thank

hà nội thì bạn lấy bản full luôn nhé dùng bản lite làm gì nữa link đây bạn này
Vimap Hà Nội

File có đuôi .7z thì down về bạn bỏ đuôi .7z thì sẽ có file .rar. file RAR thì có thể dùng trình winrar để giải nén hay dùng xplore để giải nén trên mobile.

Back