• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VivaSoccer - WorldCup 2010 của người Việt

tuanloc1

VivaSoccer - WorldCup 2010 của người Việt

Đây là ứng dụng được phát triển bởi Công ty cổ phần Truyền thông VMG.
Ứng dụng sẽ mang đến cho bạn những thông tin đầy đủ, cập nhật nhất về WorldCup 2010 như: tin tức, lịch thi đấu, bảng xếp hạng...
Ngoài ra nó còn cho phép bạn xem các clip ấn tượng về WorldCup 2010 cũng như nhận được tư vấn về "kèo" của các trân đấu từ các chuyên gia có uy tín...
Thôi các bạn khám phá thêm nhé. Nói chung ai mê bóng đá thì không thể bỏ qua PM này:))!!

Nói thêm là phần mềm này thu phí nhé. Mất 1000vnd để kích hoạt. Nói trước cho anh em ở nước ngoài giống mình khỏi phải down

1000vnd thì quá rẻ còn gì..hehe.có phần mềm tiếng việt thì đỡ phải dùng mấy cái của nước ngoài

1000vnd thì quá rẻ còn gì..hehe.có phần mềm tiếng việt thì đỡ phải dùng mấy cái của nước ngoài

Ý mình là ở nước ngoài thì không gửi được tin nhắn để kích hoạt pm, chứ không nói đến việc đắt hay rẻ cả, 1000vnd giờ nó là bao nhiêu

cái này hình như không phải cho mỗi World Cup, cứ trận quốc tế nào chuẩn bị đá là nó báo thì phải

cái này hình như không phải cho mỗi World Cup, cứ trận quốc tế nào chuẩn bị đá là nó báo thì phải

Đúng vậy đó bạn! Nhưng bây giờ thì chủ yếu của nó là phục vụ cho WC.

ko còn gì phải nói, sáng người ta vào cafe ôm tờ báo bóng đá, mình cầm cái điện thoại vào wifi, tiện quá chứ nhỉ :))

Các bác chú ý. Cài đặt xong vào Menu/Đăng ký thuê bao; xem thế nào nhé!

Phí đăng ký là 1000đ/ 1 ngày. Rẻ nhất là gói 1500đ/30 ngày!
Thôi dùng Imedia cho nó lành

Ừ, cám ơn bác nha
Các bác chú ý. Cài đặt xong vào Menu/Đăng ký thuê bao; xem thế nào nhé!

Phí đăng ký là 1000đ/ 1 ngày. Rẻ nhất là gói 1500đ/30 ngày!
Thôi dùng Imedia cho nó lành

Back