• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice Dict Pro for iPad

longgiang81

Super V.I.P
Voice Dict Pro for iPad​

Voice Dict Pro của Sensky Limited là ứng dụng dùng để tra cứu dữ liệu từ điển cho iPad có phát âm, giao diện đẹp và rất dễ sử dụng. Chương trình này cũng hổ trợ data từ điển của Stardict nên các bạn có thể upload các data của các ngôn ngữ khác nhau theo ý thích, chỉ cần dùng các chương trình điều khiển qua SSH là có thể dễ dàng Upload data theo ý muốn. Mọi dữ liệu từ điển các bạn có thể download về tại đây. Với giao diện đẹp, phát âm rõ ràng sẽ giúp các bạn đang học tiếng nước ngoài tra cứu dễ dàng hơn.

Hình ảnh minh họa:

Download from PDAVIET

bác có thể hướng dẫn cách add dữ liệu vào được ko, em mới sử dụng ipad, cũng chưa có kinh nghiệm dùng iphone nữa :)

* Mình dùng MAC OSX nên trước tiên mình xin hướng dẫn bạn cách làm trên MAC trước.

- Trước tiên bạn phải cài phần mềm CyberDuck, có thể tải về tại đây.
- Kết nối iPad vào mạng wifi và nhấn vào Start FTP Server như hình bên dưới.
- Chạy CyberDuck và điền vào địa chỉ IP do VoiceDict Pro cung cấp như trong hình và nhấn Connect. Bây giờ bạn chỉ cần kéo và thả data vào thôi.

* Bên Windows thì bạn dùng chương trình FileZilla nhé, download tại đây, mọi thao tác cũng như mình đã hướng dẫn ở trên thôi. Chúc bạn sớm tìm đc bộ từ điển ưng ý.

link dies, error:
Not Found

The requested URL /data2/longgiang81/Application_iPad/Dict_iPad-1.0-longgiang1981.ipa was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
Apache Server at pdaviet.123viet.net Port 80

Back