• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice Inbox 1.11.136 - hộp thư thoại đơn giản cho mọi người

leetran72

Đây là 1 phần mềm đã có từ rất lâu nhưng bản mới của nó thì chưa có ai ra tay Việt hoá nó cả. Thế nên hum nay em quyết định xắn áo lên làm 1 bản cho mọi người. Ngôn ngữ em đã cố trau chuốt tốt nhất, dễ hiểu nhất có thể.
PS: Quên mất các bác khi mới dùng thì ghi lại lời chào nhé, mặc định là lời chào từ máy của em (Em import sẵn mà quên ko gỡ ra :|)

DOWNLOAD HERE

phần mềm này tương tự best answer machine. Nhưng người Vn hình như ko quen sử dụng voiec inbox, người ta gọi đến ko ai nghe máy là ko nói gì luôn

phần mềm này tương tự best answer machine. Nhưng người Vn hình như ko quen sử dụng voiec inbox, người ta gọi đến ko ai nghe máy là ko nói gì luôn
Chuẩn bác! Dùng Voice Inbox là đủ rồi, lại nhẹ nhàng. Cái BAM công nhận chức năng rất nhiều, nhiều đến mức thừa luôn

Tình hình là mình sài phần mềm này rồi. Hồi lâu cũng bỏ công cắt,ghép, làm answering tone cho pm này rồi. Ae nào có nhu cầu thì nói, mình up lên nhé. Vì dù sao cũg fải tôn trọng chủ top. Xin phép hỏi trc! Hehe

Tình hình là mình sài phần mềm này rồi. Hồi lâu cũng bỏ công cắt,ghép, làm answering tone cho pm này rồi. Ae nào có nhu cầu thì nói, mình up lên nhé. Vì dù sao cũg fải tôn trọng chủ top. Xin phép hỏi trc! Hehe
Bác up cái anwsering lên cho anh em đi

Cái này sài thế nào zị , hôm qua mình cài vào máy mình rồi lấy máy khác gọi thử ... chẳng thấy động tĩnn gì @.@

Back