• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice on the Go DriveCarefully-tự động đọc tin nhắn khi bạn đang lái xe

Trunghuy90

Voice on the Go® DriveCarefully v0.09.6 S60v3 S60v5 S^3 SymbianOS9.x Signed

giới thiệu:
Ứng dụng này có thể
Đọc email, tin nhắn mới, tự động kích hoạt bluetooth và GPS, tự động trả lời tin nhắn
còn gì anh em khám phá thêm
Thank hth2813

phần mềm này có đọc bằng tiếng việt rõ ràng ko bạn,chứ đọc bằng tiếng anh thì cũng k hiểu mô tê gì hiii

phần mềm này có đọc bằng tiếng việt rõ ràng ko bạn,chứ đọc bằng tiếng anh thì cũng k hiểu mô tê gì hiii

chỉ hỗ trợ đọc tiếng anh và 1 vài ngôn ngữ khác!
Không hỗ trợ việt ha!
\:D/

Không đọc được tiếng Việt là tất yếu. Nhưng Tiếng Anh mà viết Tắt thì cũng ' Bó tay' thôi. Khi đó còn bực mình hơn là tự mình mở ra đọc...ứng dụng không thực tế gì cả..

Không đọc được tiếng Việt là tất yếu. Nhưng Tiếng Anh mà viết Tắt thì cũng ' Bó tay' thôi. Khi đó còn bực mình hơn là tự mình mở ra đọc...ứng dụng không thực tế gì cả..

Nó không thực tế với người Việt ta chứ người dùng tiếng Anh thì nó cũng tiện lợi đấy chứ!:D

Chỉnh sửa cuối:
Back