• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen 4.50 Chính thức bản en

XUANKA

Link down : http://m.box.net/view_shared/f0deppb1p1fk2dmbh7ti

Bản này bị lỗi không tự động update thời tiết. Thậm chí manual update cũng không được. Chỉ có vào chọn tên quốc gia để dò lại mới cập nhật được.

Bản này bị lỗi không tự động update thời tiết. Thậm chí manual update cũng không được. Chỉ có vào chọn tên quốc gia để dò lại mới cập nhật được.

mình test trên E63 bình thường, chọn ngay "Ho Chi Minh" là ra

Đúng mình test trên E72 cũng vậy, không update được thời tiết. Lại cài lại dùng bản khác

Bản này thêm được cái chỉnh được màu chữ. Còn lại chẳng hơn 3.96, thậm chí có mấy theme của nó không còn dùng được

mình dùng vẫn bt đã dùng 2 tuần rồi , có hôm update thời tiết ko đc ,mình vào lại chỗ chọn TP thì mãi cũng chưa đc nhưng quay ra lai đc

khi các bạn update thời tiết ko đc thì khi các bạn vào chọn thành phố thì đừng tìm thành phố nào cả mà đêr trống rồi update , 1 ,2s thì cancen rồi quay lại là đc ,mình dùng bij 2 lần ko update đc dùng cách như thế thì lại bt.

oh.truoc minh co cai pb vhom3.51 ruj bjo mjh dowload pb nay ve caj de len thj k dc,mjh xoa pb cu dj caj pb 4.5 nay dc nhung sao k mo dc vay ban oi

Back