• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen v.3.23G [Cập nhật]

MinhThang

Manager
Voyager Home Screen v.3.23G VI by SymPViet.

Phần mềm quá quen thuộc với các bạn. xin tham khảo tại ĐÂY!

( Hình ảnh minh họa là hình ảnh của v2.22)

thấy bảo đây là bản official test, nghĩa là vẫn chưa phải là bản final :|

bản này còn nhiều bug lắm, mình dùng một thời gian thì các phím của nó cứ loạn lên, vào một chương trình rồi switch sang 1 chương trình khác thì mọi chương trình đều ngừng hoạt động :|

bản này còn nhiều bug lắm, mình dùng một thời gian thì các phím của nó cứ loạn lên, vào một chương trình rồi switch sang 1 chương trình khác thì mọi chương trình đều ngừng hoạt động :|

Đúng là có nhiều bug, mình còn bị treo máy mấy lần khi thao tác chuyển các ứng dụng nữa đấy.:(

anh thắng cho em hỏi làm cách nào remove sạch sẽ phần mềm này vậy, e cài rồi dùng một thời gian máy toàn tư nhiên treo, phải restart mới hết, em remove bằng pyuninstaller rồi mà máy vẫn hay bị thế, em thử cài lại pm này thì nó vẫn lưu lại setting cũ của mình chứng tỏ chưa xóa được hết

anh thắng cho em hỏi làm cách nào remove sạch sẽ phần mềm này vậy, e cài rồi dùng một thời gian máy toàn tư nhiên treo, phải restart mới hết, em remove bằng pyuninstaller rồi mà máy vẫn hay bị thế, em thử cài lại pm này thì nó vẫn lưu lại setting cũ của mình chứng tỏ chưa xóa được hết

Bạn cứ vào thẳng Icon của nó mà xóa, nếu còn sót các thư mục hay file liên quan gì cũng chẳng ảnh hửong gì đâu bạn.

bạn ơi, sao mình thử bản nào của vhome nó cũng ko thể tìm thấy tên thành phố hết vậy bạn?? mình tìm Huế mà mãi nó ko tìm đc, mình thử tất cả các bản kể cả bản vhoa của bạn nhưng vẫn ko thể search đc tên tpho, mạng 3g vẫn chạy bthuog, hic.

bạn ơi, sao mình thử bản nào của vhome nó cũng ko thể tìm thấy tên thành phố hết vậy bạn?? mình tìm Huế mà mãi nó ko tìm đc, mình thử tất cả các bản kể cả bản vhoa của bạn nhưng vẫn ko thể search đc tên tpho, mạng 3g vẫn chạy bthuog, hic.

Thế bạn test bản EN nó có tìm được không? theo mình biết thì không hỗ trợ các TP ở VN thì phải.

ặc, mình đã thử tìm london hay newyord nó cũng tìm ko đc, chắc là ở đây tìm ko đc, ko biết có bạn nào tìm đc chưa nhỉ??? vì mình thấy ngoài home screen có hình thời tiết ngầu quá, còn forecast cũng hay nhưng chỉ có thông tin thôi.

ặc, mình đã thử tìm london hay newyord nó cũng tìm ko đc, chắc là ở đây tìm ko đc, ko biết có bạn nào tìm đc chưa nhỉ??? vì mình thấy ngoài home screen có hình thời tiết ngầu quá, còn forecast cũng hay nhưng chỉ có thông tin thôi.

Cũng như bạn à, không load được data.:|

haha, cò người cùng chung cảnh ngộ rồi, đã quá, ko biết làm thế nào cập nhật đc tpho nhỉ??? các bro đâu cả rồi.???

dùng cái này rồi disable cái weather của nó và dùng thêm foreca weather đi các bạn, hiệu quả hơn nhiều mà

nhưng nó ko có biểu tượng ngoài màn hình chính, chi có dự báo thôi, vì vhome có hình dự báo nhìn bro và hay hơn, đó là ý kiến của mình thôi, mình cũng đang dùng forecast kết hợp.

nhưng nó ko có biểu tượng ngoài màn hình chính, chi có dự báo thôi, vì vhome có hình dự báo nhìn bro và hay hơn, đó là ý kiến của mình thôi, mình cũng đang dùng forecast kết hợp.

Muốn có biểu tượng đẹp thì nên dùng Hady Shell kết hợp cùng Handy weather là như ý.

trong foreca weather bạn vào setting, mục memos in calendar bạn chọn yes, keep old memos bạn chọn no là nó đưa ra màn hình chính ngay mà

mình biết rồi, nhưng cái vhome này ngoài thông tin còn hình vẽ nữa cho nên đẹp hơn.
bạn minhthang ơi, có thể hướng dẫn mình cách dùng handy shell và handy weather kết hợp đc ko???? mình nghe nói handy weather ko dùng đc nữa mà.

mình biết rồi, nhưng cái vhome này ngoài thông tin còn hình vẽ nữa cho nên đẹp hơn.
bạn minhthang ơi, có thể hướng dẫn mình cách dùng handy shell và handy weather kết hợp đc ko???? mình nghe nói handy weather ko dùng đc nữa mà.

đầu tiên cài handy shell :
Mã:
http://www.box.net/shared/ex29caggjb
, sau đó cài handy weather, nhưng handy weather thì bắt buộc phải purchase vì không thể cờ rờ được

Back