• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v4.0 China [Update 20/10]

kienvp

Voyager Home Screen (vHome) v4.0 China

Phần mềm quen thuộc .đây là phiên bản cập nhật tiếng china các bạn test trước chờ bản EN hoặc Việt .

v4.00 Beta Cập nhật:
1 Thêm thông tin."
2 New Desktop Skin:thêm giao diện
3 Thêm thống kê lưu lượng.
4 làm đẹp giao diện thời tiết.
5 sửa lỗi tải về.
6, tin nhắn văn bản cảnh báo các lỗi chuyển đổi
7 sửa chữa một số mô hình không thể vào được "thêm nhiều tính năng" của vấn đề.
8 tối ưu hóa, đẩy nhanh tốc độ kết nối mạng.
9 giảm các tin tức, cập nhật thời tiết

Lưu ý: Bạn có thể thêm vào của riêng bạn ở góc phải dưới cùng như avatar hoặc hình ảnh 100x100 gif.

GIF đường dẫn tập tin lưu trữ c: \ Data \ hdesktop_0x2001e8b2 \ pet \, tập tin GIF với các đường dẫn, loại máy tính để bàn * # 7373 #, .. Chúng tôi có thể cố gắng để 240 * 320 gif để xem hình ảnh động toàn màn hình.

Dual máy tính để bàn điều hành các kỹ năng: * # 7371 #

http://www.mediafire.com/?pvspxpq8khptjmt

Down trên điện thoại bằng Opera Mini và UC chịu không down được không hiểu vì sao? Mà trang chủ của Vhome đã thấy có bản này đâu nhỉ chủ topic??

Down trên điện thoại bằng Opera Mini và UC chịu không down được không hiểu vì sao? Mà trang chủ của Vhome đã thấy có bản này đâu nhỉ chủ topic??

Mình vẫn dow được bằng opera mini trên N82 nè. Cho mình hỏi trang chủ của thằng vHome này là website nào vậy

bạn nào có thể vui lòng giải thích rõ cái phần Lưu ý giùm mình được không
có phải bản này có thể cài được hình động *.gif hả?

Chắc đúng rùi. vHome tâm lý ghê. Thấy trên các diễn đàn member thảo luận nhiều về cái này nên update ngay. Hehe. Cn mấy cái lệnh có ai down về thử chưa?

bạn tìm trên trang chủ ko bao giờ có đâu .lúc nào có bản chính thức trang chủ mới giới thiệu

Đã anh em nào dịch sang Anh chưa? mình không biết tiếng Trung nên chịu không biết đường nào mà nần.

Nói thật là chỉ kết Eng, chứ tiếng việt dài quá, tràn màn hình nhìn xấu.

Back