• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v4.30 EN

leminhhai111

Cái này thì mình khỏi giới thiệu ne anh em ,vì quá quen thuộc

vẫn dựa vô bản dịch của TuanLoc . thanks YOU

Mình đã loại bỏ phần dư thừa chỉ để lại 1 icon

Change Log:

● Added new option "Download software" in Start Menu
● Optimized News "Recommended information"
● Added option "Common sites" (well-known websites, fast access and browsing)
● Fixed network bugs
● Repaired skins

TẠM DỊCH

● thêm tùy chọn "Download phần mềm" trong Start Menu , MÌNH ĐÃ BỎ PHẦN NÀY VÌ THÊM 1 ICON MÀ MÌNH THÌ LẠI KÔ XÀI vì tòan pm china
● Tối ưu hóa News "tìm kiếm thông tin"
● Thêm tùy chọn "các trang web thường gặp" (được biết đến các trang web, truy cập nhanh và duyệt web)
● Sửa lỗi truy câp mạng . kô biết mobi có dc kô ?
● Sửa chữa lỗi về skin . bị lỗi khởi động liên tục khi chọn skin

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?5jxlr94vqnmyabx

DOWNLOAD LINK VIETUP

http://vietup.com/file-25377-vHome_4.30_fix1.zip.html

Chỉnh sửa cuối:
Híc dùng đi dùng lại thì bản 3.96 vẫn ổn định nhất. Em thấy mấy bản sau lỗi này lỗi nọ. Ko bít bản này đã về quỹ đạo của nó chưa?

đúng là bản 3.96 vẫn ổn định nhất, nhưng vẫn dow bản này về cài thử.

Cái đó nếu cần mình sẽ mod để cài vào thẻ nhớ cho, tuy nhiên bản này phần feeds vẫn toàn của TQ nên không muốn làm.

Cái đó thì dễ thôi you vì phần đó mình kô xài nên kô để ý

you lấy file này chép đè vô c / system / apps / hdesktop _0x200..... là dc

ps : anh em có thể tải lại file trên đã edit lại phần này

Chỉnh sửa cuối:
hjc tớ xài bản vhome 4.10 cho màn hình 240x320 vẫn là ngon nhất.

mày mò mãi dùng x-plore cuối cùng cũng sửa được cái theme vhome kiểu Iphone như ý. tuyệt đẹp chỉnh sủa font chữ + icon... bản quyền nên hem share đâu nha! thông cảm.

K share thì khoe làm gì hả cậu..Chán mấy bạn quá!

ặc ko phải zi đâu bạn hixxx mình có cho a trai dùng chung cái id và pass này nên a ấy post bài trên đó,chứ mình dùng màn hình ngang ko có theme đó đâu sr bạn nhé

Sao mình không thể cài được bản 3.96 nhỉ, nó chạy nữa chừng là..., nhưng mà bản 4.2 thì bình thường, mình dùng e 61i có bạn nào bị giống mình không.

ặc ko phải zi đâu bạn hixxx mình có cho a trai dùng chung cái id và pass này nên a ấy post bài trên đó,chứ mình dùng màn hình ngang ko có theme đó đâu sr bạn nhé

Thích loại nào mình share cho, đã sửa mấy cái dùng Ok lắm.

có bác nào bị lôi thời tiết không, mình nhập vào HO CHI MINH hoặc HO CHI MINH VN và zip code của HCM cũng ko đc, nó báo ko nhận ra thành phố mặc dù đã bật wifi

Back