• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vringo v2.1.369 S60v3 SymbianOS9.X signed

anhchanbonmat

Video Nhạc chuông cho điện thoại của bạn, chia sẻ với bạn bè của bạn. Vringo là một ứng dụng chia sẻ video cho phép bạn tìm và tạo nhạc chuông video (hoặc Vringos)và sau đó chia sẻ với bạn bè của bạn - tất cả trên điện thoại của bạn .Bạn chọn các đoạn phim mà bạn muốn bạn bè của bạn xem và họ chọn các đoạn phim họ muốn bạn xem

Một tính năng tuyệt vời của Vringo có video miễn phí có sẵn để tải về, người dùng cũng có thể tải lên video của riêng họ.

Mình chưa test các bạn test và cho ý kiến

có nhiều ngôn ngữ lựa chọn :UK English, French, Vietnamese, Turkish, Russian.

--------------------------------
Thank chưa mà down

link box.net

.​

Ấy nói gì đây chả hiểu , dùng làm gi nhỉ . Tạo nhạc chuông video là dùng video làm nhạc chuông hay là sao

Ấy nói gì đây chả hiểu , dùng làm gi nhỉ . Tạo nhạc chuông video là dùng video làm nhạc chuông hay là sao

Pm này dùng Video làm nhạc chuông, vide có sãn và bạn có thể tạo qua Camera hay Clip có trên máy dể chia sẻ.

Back