• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman Player 2.0 from W950i for P1, P990i, M600

vietvn

Đã đăng ký PDAviet lâu rồi nhưng chưa viêt bài, hôm nay post một cái xem sao. Có chú lấy bài của mình ở Tinhte xào nấu mà chẳng thèm nói một câu, đáng ghét thật.

Sau một thời gian thử nghiệm, các thành viên ipmart-forum đã cho ra lò sản phẩm này. Đây là Walkman Player 100% chứ không phải chỉ là Skin như một số bài trong diễn đàn đề cập. Có thể dùng cho P1, P990, M600. Copy tất cả các file đính kèm theo thư mục tương ứng (chỉ copy vào ổ C thôi)sau khi đã Hack folder như hướng dẫn ở đây. Khởi động lại máy và chiêm ngưỡng!!! Chú ý: Walkman nằm trong thư mục Tools

Download tại đây

Sau đây là vài screenshot:

Tìm kiếm bài hát:

Lựa chọn bài hát bằng jogdial (Khi quay jogdial sẽ là lựa chọn bài hát trong danh sách chứ không phải tăng giảm volume như chương trình của máy, muốn tăng giảm âm lượng thì dùng arrow left và arrow right)

Có thể cho điểm bài hát (Rate), chọn bài hát vào các mục moods (trạng thái vui buồn...)

Chỉnh sửa cuối:
Xin chào đón bạn tại PDaviet.Hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều cho diễn đàn =D>=D>

Hơi quá lời

Đã đăng ký PDAviet lâu rồi nhưng chưa viêt bài, hôm nay post một cái xem sao. Có chú lấy bài của mình ở Tinhte xào nấu mà chẳng thèm nói một câu, đáng ghét thật.

Bạn nói hơi quá lời rồi đó.
Bạn nghĩ sao nếu tôi nói bạn lấy ý tưởng của dongxanh và heo còi . Tôi làm được trước khi bạn biết về nó đấy .
Không nên nghĩ mình quá giỏi.
Bạn nghĩ sao nếu heo còi cũng nói bạn đáng ghét nhỉ ^^

Bạn vô đây xem và nhớ lại xem bạn chôm thông tin ở đâu nhé :
http://finestfones.blogspot.com/2008/03/guidetutorial-how-to-install-unsigned.html

Chỉnh sửa cuối:
nhưng cái này không chạy được khi đóng flip của p990i.
bạn có thể fix lại được không

nhưng cái này không chạy được khi đóng flip của p990i.
bạn có thể fix lại được không

Walkman Player này lấy từ W950, thằng này lại không có Flip như P990 nên không thể Fix được đâu bạn àh, có lẽ đã đến lúc tháo Flip ra thôi!

Bạn nói hơi quá lời rồi đó.
Bạn nghĩ sao nếu tôi nói bạn lấy ý tưởng của dongxanh và heo còi . Tôi làm được trước khi bạn biết về nó đấy .
Không nên nghĩ mình quá giỏi.
Bạn nghĩ sao nếu heo còi cũng nói bạn đáng ghét nhỉ ^^

Bạn vô đây xem và nhớ lại xem bạn chôm thông tin ở đâu nhé :
http://finestfones.blogspot.com/2008/03/guidetutorial-how-to-install-unsigned.html

Thứ nhất: Tôi không nói cụ thể ai cả, bạn không nên tự nhận là mình nhé
Thứ hai: Tôi khẳng định lại một lần nữa là tôi không nghĩ ra cách này, tôi không giỏi chứ chưa nói gì đến quá giỏi như bạn nói. Tôi chỉ dịch, test và tổng hợp lại từ Ipmart thôi- không phải finestfones của bạn, và càng không phải từ heocoi hay dongxanh đâu bạn (các bạn này cũng làm như tôi thôi).
Thứ ba: bài của tôi không giống bất kỳ bài ai viết cả
Thư tư: tôi chỉ nói lên điều này khi tôi thấy bài khác giống bài tôi thôi, điều đó không lẽ cũng làm bạn khó chịu sao?
Thứ năm: chính congvoi đã PM cho tôi bên tinhte nói rằng cho bạn ấy đăng bài viết "không cần Symbiansigned nữa" lên PDAviet cho mọi người tham khảo, tôi đã trả lời rằng "OK, không có gì quan trọng cả..." và sau đó tôi đã vào PDAviet xem congvoi đã copy chưa thì thấy.....
Xin lỗi mọi người vì đã làm phiền.

Thứ hai: Tôi khẳng định lại một lần nữa là tôi không nghĩ ra cách này, tôi không giỏi chứ chưa nói gì đến quá giỏi như bạn nói. Tôi chỉ dịch, test và tổng hợp lại từ Ipmart thôi- không phải finestfones của bạn, và càng không phải từ heocoi hay dongxanh đâu bạn (các bạn này cũng làm như tôi thôi).
Thư tư: tôi chỉ nói lên điều này khi tôi thấy bài khác giống bài tôi thôi, điều đó không lẽ cũng làm bạn khó chịu sao?
Thứ năm: chính congvoi đã PM cho tôi bên tinhte nói rằng cho bạn ấy đăng bài viết "không cần Symbiansigned nữa" lên PDAviet cho mọi người tham khảo, tôi đã trả lời rằng "OK, không có gì quan trọng cả..." và sau đó tôi đã vào PDAviet xem congvoi đã copy chưa thì thấy.....

Các bạn nên bình tĩnh mọi chuyện cũng ko lớn lắm :p, chung ta cũng nhau vui chơi và chia sẽ là chính, ;;) mình và cả PV đều trần trọng mọi đóng góp của các bạn :)

Mọi người đều là anh em một nhà mà:D:D.Tất cả Hãy suy nghĩ thoáng lên nào.Châm ngôn của mình là: Cho và Được cho là một niềm hạnh phúc.Chia sẻ là một điều càng lớn lao.Tất cả công sức của các bạn mình đều ghi nhận.Hy vọng các bạn sẽ đóng góp sức mình để phát triển PV nói chung và UIQ nói riêng.:D:D

Xin lỗi mọi người . Diễn đàn mà . Cho phép tôi nói ý kiến của mình .
Bạn nói tôi. Điều đó quá rõ. Vì tôi là người viết bài đó
Bạn đọc lại bài này nhé
http://pdaviet.net/showthread.php?t=24177
Tôi đã ghi rõ nguồn gốc của bài viết, trong đó có bài của bạn (tôi rất tôn trọng "quyền tác giả", biết sớm hay biết muộn, không quan trọng. quan trọng tôi là người viết sau, tôi biết điều đó)
Việc congvoi PM với bạn tôi không biết nhưng yêu cầu tôi viết bài khác "có thể lấy dữ liệu từ bài viết của bạn" ( chỉ là đỡ mất công làm lại). Điều đó là có thật .
Post bài lên diễn đàn chỉ là để tham khảo và chia sẻ, mình biết mình chia sẻ cùng mọi người. Theo mình nghĩ đó là điều tốt. Sao bạn lại có những lời lẽ mang tính chụp mũ thế ?????
(bạn nên đăng ký quyền tác giả bài viết của mình trước khi post bài, tránh các trường hợp như thế này về sau)
Xin lỗi và cảm ơn các MOD. Sẽ không post bài tiếp theo về vấn đề này

Nhờ mọi người chỉ giùm cách vào mục "Private" của ổ C và Z, mình xài Swiss Manager thì thấy được các ổ này, nhưng không vào mục private được. Thanks all!

hic! con p1i của mình sau khi chép vô xong, thấy được logo Walkman nhưng khi click vào thì báo'' application couldn't be started'' nghĩa là không thể chạy được, mình nghĩ thằng này viết cho UIQ3 thì ko lẽ p1i lại ko chạy được sao? các bạn xem thử giúp mình nhé!

hic! con p1i của mình sau khi chép vô xong, thấy được logo Walkman nhưng khi click vào thì báo'' application couldn't be started'' nghĩa là không thể chạy được, mình nghĩ thằng này viết cho UIQ3 thì ko lẽ p1i lại ko chạy được sao? các bạn xem thử giúp mình nhé!

Chắc bạn copy thiếu cái gì rồi. Đã test trên P1 rất ổn. Thử làm lại đi bạn.

hic! mình format em nó một lần nữa và đã thành công! cảm ơn bác nhé!

Back