• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Webgate Easy Search - Phần mềm tìm kiếm thông tin trong máy rất hữu ích

hooliganboy

Webgate Easy Search

Thỉnh thoảng chúng ta rất dễ quên 1 vài thứ gì đó rất dễ dàng , cho nên phải cần các phần mềm reminders ( nhắc nhở ) để giúp chúng ta, hoặc ko thỉnh thoảng chúng ta lưu trữ 1 vài thông tin có giá trị nào đó trong máy , nhưng sau này khi cần dùng đến thì chúng ta lại ko tài nào nhớ đã cất nó ở đâu . Đó là 2 trong nhiều trường hợp mà phần mềm mình giới thiệu sau đây sẽ rất hữu dụng. Phần mềm này như tên gọi của nó giúp tìm kiếm các thông tin ở trong :
* tin nhắn
* Các entries trong Calendar .
* Ghi chú
* Danh bạ
* Email
* Files (những file có thể đọc được như *.doc ....)
* Và nhiều nữa

Cho nên nếu bạn là 1 người bận rộn , lưu trữ rất nhiều thông tin ở trong máy điện thoại của mình thì chắc phần mềm này sẽ rất hữu dụng cho bạn đấy :D:D
Download ở đây nhé :
[HIDE="click thank to view"][URL=http://www.oscarcalderon.info/uiq/miscellaneous/easySearch.zip [/URL][/HIDE]

Vậy thì tốt quá, cảm ơn bạn lần nữa vì phần mềm hữu dụng ^ ^

ủa bạn cài phần mềm này từ nguồn nào vậy ???????? File phần mềm mình up lên đã được tự động active ngay lúc cài rồi bạn ơi , mình đang dùng bình thường đây nè ...........
PS : bạn có update gì ko ?? Có thể nó sẽ hết active khi bạn update đấy nhé

mình nhớ cái này cũng có lâu rồi mà...có bản full rồi. hiện tại e đang đang xài nó gần 6 tháng rồi. dù sao cũng thank bác :)

Back