• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wind Meter - Đo tốc độ gió trên iPhone

c00lman

Một cơn gió thoảng, một trận cuồng phong hay những đợt sóng rì rào ngoài bãi biển. Ai cũng một lần muốn biết gió thổi bao nhiêu km/h:-/. Với Wind Meter bạn có thể làm được điều đó.:O. Chỉ cần đưa Ip ra trước gió là "em nó" đo dùm mình.(Nhớ đừng ra đường mà đưa Ip ra trước gió nghen, rất nhiều Lí Thông đang rình rập đó) :))
Download tại đây;;)

Chỉnh sửa cuối:
Test thêm cái hình cho máu! Nếu không ra đường được thì ngồi trong nhà mở chương trình lên rồi THỔI PHÙ PHÙ vào chỗ MIC đàm thoại Phone đó cũng thấy KIM NHÚC NHÍCH!:)):)):))​

haha..app này chỉ mang tính chất giải trí
ở ú còn đc, ở vn đưa ra chưa kịp đo thì iphone đã bị "thổi" mất rồi =]]

ủa Ip đâu có cảm biến đâu mà đo được bằng lỗ Mic ta? dù sao cũng thanks chu topic

Em Khuyên chân thành là các Pác đừng có dại gì mà ZƠ con IPHONE này ra mà đo gió ngoài đường... chưa thấy kim nhúc nhích đã thấy IPHONE rời khỏi tay.. ra đường h nhìn đâu cũng thấy cướp !!!

Cái này là hàng fake rùi. :-?

Đồng hồ đo chạy dựa theo tiếng thổi phù phù chứ không phải tốc độ của gió đâu.:p

Back