• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile 1.42 Phiên bản Fix

Status
Không mở trả lời sau này.
sao em giải nén file rar ko đc zậy anh Thiện :-?? Onl fone nên lát sẽ thanks anh ạ :">

Các bạn lên bài đầu tải lại bản sửa một số lỗi và thêm 2 giao diện 5800 Blue5800 Red

Khi cài đặt nhớ chọn 3 mục như hình minh họa

Mình bị thiếu như thế này thì phải cài gì đây bạn?
ImportError: No module named winfile

Thanks. Ứng dụng nhiều chức năng nếu tích hợp luôn "dọn rác" nữa thì hay quá nhỉ ;;)

Thanks. Ứng dụng nhiều chức năng nếu tích hợp luôn "dọn rác" nữa thì hay quá nhỉ ;;)

Những phần mềm quản lý Files đều có khả năng dọn rác thải 1 cách sạch sẽ nếu người dùng biết cách sử dụng;;) Vì nhu cầu mỗi người cài những chương trình khác nhau mà rác thải ra sẽ khác nhau.

FroThien ơi mình cài winfile bi lổi câp nhât sau đó cài python của Fro củng bị lổi cập nhật nửa là sau mong chỉ giáo TK

FroThien ơi mình cài winfile bi lổi câp nhât sau đó cài python của Fro củng bị lổi cập nhật nửa là sau mong chỉ giáo TK

lỗi cập nhật tức là cái máy nó muốn bạn fomat nó ý mà .

chứ máy bạn cài nhiều phần mếm biết nó xung đột với cái nào bây giờ . :|

vào e,c:\system xóa hết file txt đi, dùng pyuninstall gỡ sạch python cũ va winfile đi

vào e,c:\system xóa hết file txt đi, dùng pyuninstall gỡ sạch python cũ va winfile đi

pyuninstall chạy trên nến python , bạn gỡ bằng niềm tin à .

nếu bạn muốn dùng nó thì :

bạn dùng dynafile mà xóa python trên máy bạn đi , rồi cài bản python 1.4.5.vn.only.one của anh võ thiện vào .

cũng chưa chắc cài được cái bạn muốn đâu nhé , tốt nhất là fomat hoặc quên nó đi .

pyuninstall chạy trên nến python , bạn gỡ bằng niềm tin à .

nếu bạn muốn dùng nó thì :

bạn dùng dynafile mà xóa python trên máy bạn đi , rồi cài bản python 1.4.5.vn.only.one của anh võ thiện vào .

cũng chưa chắc cài được cái bạn muốn đâu nhé , tốt nhất là fomat hoặc quên nó đi .

à ừ nhỉ quên béng mất pyuninstall chạy trên python =)) gỡ winfile cũ (nếu có) cài python của anh Thiện vào rùi cài winfile, để bản cũ thì lại bị báo ko thể cài đặt :-?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back