• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 for Toshiba T-01A (Japanese Version)

các bạn up xong rồi cảm giác thế nào thảo luận đi nào ? riêng mình thì...thấy mượt và wifi dùng rất tốt. mình không test phần phone. mình chỉ xài T-01A làm PDA thôi.

Bac nao huong dan dum cach up rom nay dc ko a?

bạn down về giải nén và copy vào thư mục gốc của thẻ nhớ rồi chạy file.exe là được thôi. nhớ là sạc pin đầy. Quá trình download SD diễn ra khoảng vài phút thôi.
chúc bạn như ý.

Chào các bác.
Cho em hỏi muốn mua sạc pin của T01A khu vực Hà nội thì mua ở đâu nhỉ?
Em thử dùng sạc của Storm, nokia E52( Vừa chân cắm) nhưng mà vẫn không được.
Thanks các bác

mình mới đặt mua 1 cục sạc ngoài và 1 pin 1000a bên Nhật về đây, còn có loại dung lượng cao pin dày và nắp sau dày nhìn cồng kềnh lắm
To: Luocga
bác thử PM cho bác Minhanhtran hoặc Nhattuong xem .!

bạn down về giải nén và copy vào thư mục gốc của thẻ nhớ rồi chạy file.exe là được thôi. nhớ là sạc pin đầy. Quá trình download SD diễn ra khoảng vài phút thôi.
chúc bạn như ý.
Mình dơn về giải nén no ra file .tsd mà bạn đâu thấy cái .exe nào đâu.

Mình dơn về giải nén no ra file .tsd mà bạn đâu thấy cái .exe nào đâu.

bạn down về giải nén ra được file T01A_UpdateTool_SP50_wm65 và Folder prg
bạn tiến hành flash bình thường bằng cách click vào file T01A_UpdateTool_SP50_wm65 và ngồi đợi thôi. không có gì khó bạn àh. chúc may mắn

bạn down về giải nén ra được file T01A_UpdateTool_SP50_wm65 và Folder prg
bạn tiến hành flash bình thường bằng cách click vào file T01A_UpdateTool_SP50_wm65 và ngồi đợi thôi. không có gì khó bạn àh. chúc may mắn
Chạy các file trên ở PC hay chép vào thẻ nhớ của máy vậy bạn.thanks

Chạy các file trên ở PC hay chép vào thẻ nhớ của máy vậy bạn.thanks

Format thẻ nhớ , copy toàn bộ file giải nén được vào thẻ nhớ và sạc đầy pin. Rồi chạy cái T01A_UpdateTool_SP50_wm65 mới vừa copy vào thẻ nhớ đó bạn. chúc thành công bạn nha

Mình vừa up xong nhưng máy chạy 1 lúc báo 1 hàng tiếng nhật lam mình phải nhấn nút power tắt máy khởi động lại ai hiểu câu tiếng nhật này giúp mình với.

Mình cũng đã up thành công nên 6.5. theo mình thì không cần phải format thẻ nhớ- miễn là thẻ nhớ còn đủ dung lượng chưa file "T01A_UpdateTool_SP50_wm65".
thao tác Up cũng khá đơn giản chỉ lưu ý rằng file " T01A_UpdateTool_SP50_wm65" có phần mở rộng là .exe nên phải cài từ PC.

các bạn up xong rồi cảm giác thế nào thảo luận đi nào ? riêng mình thì...thấy mượt và wifi dùng rất tốt. mình không test phần phone. mình chỉ xài T-01A làm PDA thôi.

Mình mới mua T-01A, sau khi mua về mình Up lên 6.5 liền phiên bản nguyên gốc là 6.1. mình chưa có điều kiện để so sánh nhưng sau một thời gian dùng 6.5 mình thấy có những vấn đề sau:
ưu điểm:
cung cấp cho người dùng một loạt các tính năng mới so với phiên bản trước như khả năng truy cập kho ứng dụng Mobile của Windows Marketplace, giúp người sử dụng có thể chọn mua các ứng dụng cho Windows Mobile, tương tự như Apple App Store cho điện thoại thông minh iPhone. giao diện và các phím đã được thiết kế to và đẹp hơn, hạn chế phải dùng bút để thao tác, giao diện sau khi up có dáng dấp của windows vista (theo sự cảm nhận của mình). Tốc độ khởi khởi động các ứng dụng khá nhanh.
nhược điểm: Màn hình today phải nói là rất đơn giản (có thể gọi là xấu), khi chạy các ứng dụng vẫn bị tình trạng treo máy
mình mới dùng nên chỉ có một vài nhận xét cá nhân thế thôi. ai có kinh nhiệm thì chia sẻ cho anh em

Có tiếng anh không bạn, chứ tiếng nhật không khó sài quá, anh em nào up rồi cho mình xin ý kiến đi...

mình up xong, thành công,
1.ưu điểm. chạy nhanh, ứng dụng vào ok, giao diện đẹp thời trang, có theme 3D đẹp, mọi thứ ok,
nghe nhạc ok.
2, nhược. nghe toàn phải nghe loa ngoài, ko bật đc loa trong, 1 só file nhạc ko nghe tiếng đc, nhạc chuông ko có tiếng, chỉ có rung.

Back