• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WWE SmackDown vs. Raw 2010 - Võ đài đẩm máu (TRUE 2)

gaupretty

WWE SmackDown vs. Raw 2010

Developer:THQ Wireless Inc.
Version: 1.0.42
Size: 12.8 MB
Heaveniphone Team

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?eexi5gz1wz0[/DOWNLOAD]​

Nguồn: heaveniphone.com

ui giup voi down ve rui lam sao cai dat vo may de choi .no ra tum lum hit ko biet cai

Chào em! Game ở định dạng .ipa khi tải về nhấp đúp chuột là nó sẻ sync gián tiếp qua iTunes - Em dùng phần mềm nào tải về mà ra tùm lum thế ? Không được giải nén nếu dùng phần mềm tải về thì phải chuyển sang định dạng .ipa nhé! Lần sau viết bài nhớ đừng quên bỏ dấu để mọi người đọc và hiểu thì giúp em nhanh hơn. Chúc vui!

anh ơi ,hướng dan chi tiet di em không làm được

Chào em! File tải về ở định dạng .ipa trên dưới 14mb - Sau khi tải về nhấn đúp chuột vào đó thì iTunes sẻ mở ra và em sync vào là xong! Rất đơn giản! Máy đã JB chưa và cài các đồ chơi cần thiết để cài các game loại nầy chưa em? Nhín tí thời gian lên đây đọc bài và tìm hiểu thêm em nhé! Chuc em vui!

Back