• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-mod v3.0 hỗ trợ thay Icon X-plore từ v1.31 đến v1.43

Status
Không mở trả lời sau này.
Cái này chắc chỉ tích hợp cho X-Plore 1.43 thôi chứ Thiện , các tệp app.dta của các phiên bản này có tệp ngôn ngữ khác nhau mà !

Có anh em nào dùng N95 thường khi chọn biểu tượng bị lỗi: cannot open text (0x1) 1 ko :-?

Có anh em nào dùng N95 thường khi chọn biểu tượng bị lỗi: cannot open text (0x1) 1 ko :-?

Cái này chắc là bị lỗi file Lang trong tệp data.dta rùi anh à !

Fix lại file ngôn ngữ .txt thì okie luôn anh .:D

Chúc vui !

Em xài E63, x plore 1.43 cr 2 icon, chạy mượt, lúc vào icon để thay đổi, phảt bật open4all lên :D

Do bạn không để ý, trong khi cài đặt đã hiện thông báo có hướng dẫn đầy đủ cách sử dụng trong đó có câu:
Trước khi sử dụng vui lòng kích hoạt Open4all

Rồi....giờ mình mới hiểu...ván đề là do lúc cài mình có chọn open system files....sau đó nó mới hoạt động....rồi mình nhớ là có tắt nguồn rồi khởi động....vì cái rom patches của mình nó bị sao ý...ko có auto add đc....( v50 )....nên nó bị tháo cái open system.....

Rồi....giờ mình mới hiểu...ván đề là do lúc cài mình có chọn open system files....sau đó nó mới hoạt động....rồi mình nhớ là có tắt nguồn rồi khởi động....vì cái rom patches của mình nó bị sao ý...ko có auto add đc....( v50 )....nên nó bị tháo cái open system.....
Phải tìm cái rom ngon ngon chớ...
Dế xịn mà k có rom patcher ngon là k đc rồi :D

Tại sao mình cài vào con E66 thì không thấy có gì trong E:System/Data,ngoài files "swipolicy.ini cả nhỉ.Vào ứng dụng chạy X-MOD cũng ko thấy nhúc nhích gì.

mình xài n85. đã hack. cài x-mod được rùi nhưng sao mở ko được. có thể cho mình bộ python đầy đủ để chạy cái x-mod này được ko?

mình xài n85. đã hack. cài x-mod được rùi nhưng sao mở ko được. có thể cho mình bộ python đầy đủ để chạy cái x-mod này được ko?

Có lẽ n85 k dùng dc đâu b cho dù b mở dc ra nhưng khi chọn mở x_plore thì..cannot open texts(ox1)vừa test trên n85 xong..buồn 5s

Phải bung ra rồi nhét vào private thủ công thôi :D
Máy mình cũng vậy mà :D

Có lẽ n85 k dùng dc đâu b cho dù b mở dc ra nhưng khi chọn mở x_plore thì..cannot open texts(ox1)vừa test trên n85 xong..buồn 5s
MÌNH làm được rồi nè. bạn cài python vào rùi cài x-mod rùi apply hết trong phần rompatcher. sau đó mở lên. ok ngay. đã test. nếu làm được nhớ thanks hen. đó giờ chưa được thanks. hjhj

Em bị lỗi này giống bác KJR giờ không mở X-plore lên được phải làm sao đây các bác? :((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back