• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.31

Status
Không mở trả lời sau này.

q630666

Liệu E_PLORE 1.31 có fix được lỗi của 1.30 hay không? TEST thôi!

Test trên N95 8G nãy giờ chả thấy bị đá ra ngoài như của V1.30 các bạn cùng tét rồi chia sẻ nhé :D
Cái này hình như ở phần TOOL->CONFIGURATION còn có use system font bản cũ không có thì phải

Chỉnh sửa cuối:
Liệu E_PLORE 1.31 có fix được lỗi của 1.30 hay không? TEST thôi!

Test trên N95 8G nãy giờ chả thấy bị đá ra ngoài như của V1.30 các bạn cùng tét rồi chia sẻ nhé :D
Cái này hình như ở phần TOOL->CONFIGURATION còn có use system font bản cũ không có thì phải

Sao kô có hình ta? Bản này là bản trial hay sao hả bạn?:))

Use system font bản cũ đã có rồi mà :) Bản này có chức năng gì mới em, truy cập vào hệ thống à? Hôm qua a cũng cập nhật rồi, nếu ko có gì mới thì cũng ko cần thảo lậun vì ứng dụng này quá quen rồi.

Nếu full thì ok :D

Chưa full được đâu, phần mềm này anh Kojiro đã up hôm qua rồi

Use system font bản cũ đã có rồi mà :) Bản này có chức năng gì mới em, truy cập vào hệ thống à? Hôm qua a cũng cập nhật rồi, nếu ko có gì mới thì cũng ko cần thảo lậun vì ứng dụng này quá quen rồi.

Vẫn chưa full nhưng mà disble cap của cái Open4all vẫn truy cập đc vào hệ thống.Ko bit là có rùi.Mod đóng dùm:p

Mình dùng bản x-plore full không cần sign sài trên 5800 ok, chưa bị đá ra :) dù đã 5,6 ngày :D

Làm gì có full hả KJR, cho xxx nhưng kiểm tra chứng chỉ trực tuyến nếu chưa đăng ký thì bó tay. Troly đã có bản TV rồi nè=)). Cái mới là sử dụng font hệ thống và font của ứng dụng thôi.

Điểm mới của bản này là hỗ trợ tốt hơn cho các dòng máy cảm ứng

Thông tin từ LonelyCatGames:
1.00 - Initial version
1.01 - Packing files to Zip archive, small bugfixes
1.02 - Selectable UI font size, details of multiselection, key shortcuts for Mark all/none
1.05 - Windows Mobile version, small fixes
1.10 - Russian, German language
1.11 - Czech, Magyar, Portuguese, Slovak, Spanish, Turkish language
1.12 - Belarusian, French, Italian language
1.13 - Polish language, support for cards > 4GB
1.15 - Simple audio player, opening Word 2007 documents
1.20 - Simple video player, Latvian, Romanian language
1.21 - Chinese language
1.22 - Restart option on Symbian S60 3rd ed, Dutch, Azeri language
1.30 - Using phone theme (Symbian S60 3rd ed, UIQ3), fixed hex editor find, fixed shift key editor
1.31 - Small fixes, adaptation to S60 touch devices

Status
Không mở trả lời sau này.
Back