• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.34 Full only 1 icon test 100% ok

Status
Không mở trả lời sau này.

haopro

X-Plore v1.34 FIXED [1 Icon] by Mighty Ghost
X-Plore v1.34 FIXED [1 Icon] by Mighty Ghost (pm quản lý file bản fix lỗi full)
Hướng dẫn cách cài đặt full cho X-plore :
Tải file download về thấy trong file có 1 file sis và 1 thư mục X-Plore License
Cài file sis đó , còn thư mục kia thì khia cài x-plore xong , bật capoff hay rompatcher vào dường dẫn như sau : C:\private\a0000bcd\GangClub.bin chép file Gangclub.bin vào , khởi động lại máy và thưởng thức
X-plore là một quản lý tập tin cho thiết bị di động, với một loạt các chức năng.

Features: Các tính năng:

· View all drives / folders / files on phone in tree view (Protected folders on Symbian 9.x are not accessible) · Xem tất cả các ổ đĩa / thư mục / tập tin trên điện thoại trong xem cây (bảo vệ các thư mục trên Symbian 9.x không thể truy cập)
· Integrated text and image viewer · Tích hợp văn bản và hình ảnh người xem
· View file details · Xem tập tin chi tiết
· Edit file attributes (hidden, read-only, etc) · Tập chỉnh các thuộc tính (ẩn, chỉ đọc, vv)
· Rename and delete files · Đổi tên và xóa các tập tin
· Create or edit text files Tạo hoặc chỉnh sửa các tập tin văn bản
· Create folders Tạo thư mục
· Multi-selection Multi-lựa chọn
· Copy or move files and folders · Sao chép hoặc di chuyển các file và thư mục
· Send files by Bluetooth or Infrared · Gửi file bằng Bluetooth hoặc hồng ngoại
· Extract files from Zip, Rar, Jar archives · Giải nén file từ Zip, Rar, Jar archives
· Pack files to Zip archive · Pack files to Zip archive
· View Word documents · Xem Word
· Hardware device info · Phần cứng thiết bị thông tin
· View processes and tasks (Available only on Symbian 7/8) · Xem quy trình và nhiệm vụ (chỉ có sẵn trên Symbian 7 / 8)
· Built-in program update Built-in cập nhật các chương trình
· Viewing, saving files in Messaging folders · Viewing, tiết kiệm ảnh trong thư mục tin nhắn
· Hex viewer and editor · Hex người xem và biên tập viên
· Search files • Search files
· Folder hot***s · Folder phím nóng
· Simple audio player Simple audio player
· Simple video player (Available on Symbian 7.0s and higher) Simple video player (Available on Symbian 7.0s và cao hơn)

Requirements: Yêu cầu:

· Python v1.45 · Python v1.45
. . ExtraPowerModulePack v3.80 ExtraPowerModulePack v3.80

Installation Note: Cài đặt Lưu ý:

· Install X-Plore v1.34 · Cài đặt X-Plore v1.34
. . Install X-Plore License Cài đặt X-Plore Giấy phép
· Now you will have one icon. · Bây giờ bạn sẽ có một biểu tượng.
· Full and Unlimited Full và không giới hạn
. . Have Fun!!

Fixed and Packed by: Cố định và đóng gói bằng cách:
Mighty Ghost @ jasonkhoo87 Mighty Ghost @ jasonkhoo87

Tested On: Kiểm tra ngày:
. . Nokia N95-1 Nokia N95-1

Lại mời anh em test, vì đã có 1 topic về em này bị khóa :D

cái này em test thử rất ok rồi anh , cái x-plore của topic kia là bị lỗi , vô xong rồi văng ra , cái này là bản fix lỗi hết văng ra rồi

có lẽ là vậy vì thấy mấy web có bản sửa lổi này....

Bản này cùng 1 nguồn với bản hồi chiều nên nó cũng bị lỗi thế. Nếu không lỗi thì mình đã up rồi:)

Bản này cùng 1 nguồn với bản hồi chiều nên nó cũng bị lỗi thế. Nếu không lỗi thì mình đã up rồi:)

vì hồi trưa a test bản trứoc.bản này nó post lại nên có lẽ là nó fix lỗi rồi,...chưa test nó...e test lại lần nữa đi...=D>=D>

mình đã test thành công mới dàm chụp ảnh màng hình đua cho mấy pác chiêm ngưỡng đấy , mình chỉ cài 1 bộ python 1.4.5 cài cái x-plore vào bộ nhớ máy và sử dụng thui , mấy anh test thử xem sao nào .

Dùng bản quyền, test được đâu mà biết lỗi :)

Bản này nguyên gốc là thế này X-Plore v1.34 FIXED [1 Icon] by Mighty Ghost. Báo là đã test trên N95. Em test thử xem có OK không nhé. Nghe thông tin là nó khá chậm nữa
Mua bản quyền xài có phảo khỏe hơn không:)

Để bản này khởi động nhanh hơn bạn có thể xóa hình cô gái lúc khởi động tại đây
c/system/apps/x-angel

Để bản này khởi động nhanh hơn bạn có thể xóa hình cô gái lúc khởi động tại đây
c/system/apps/x-angel

kỳ vậy pác , mình thì trừ khi tắt nguồn hoặc khởi động lại máy thì hình cô gái kia xuất hiện dc 1 lần khi mở đầu tiên của x-plore thôi , chứ mấy lần sau có xuất hiện đâu , vào vẫn nhanh như bản có ke.y bản quyền mà , nhưng ko biết xài dc bao lâu thì die nữa đây :(

mình đang dùng bản 2 icon, khởi động hay exit ko vấn đề gì cả, chỉ có điều thỉnh thoảng nó die, phải chép đè lại GangClub.bin, hơi bị mệt, hic. Để mình test thử xem sao! >:) dù sao cũng thanks bạn

PM LCG FULL thì không có cái nào là ngon lành cả vấn đề là khi nào bị block thôi bạn.>:)
Em dùng bản này được 2 tháng rồi mà vẫn Ok, tần suất sử dụng mỗi ngày rất nhiều. Dại miệng khéo đêm nay đem ra dùng bị block thì em sẽ sử dụng bản này:))

thôi chưa dám test. Khi nào quay lại đây thấy comment như là " good thành công rồi anh ơi " "test thành công thank" "ok ngon lành cành đào " vâng vâng và vâng vâng. Thì lúc đó mới dám thử chứ giờ đang ngon lành với hàng cổ :))
Posted via Mobile Device

mình đang dùng bản 2 icon, khởi động hay exit ko vấn đề gì cả, chỉ có điều thỉnh thoảng nó die, phải chép đè lại GangClub.bin, hơi bị mệt, hic. Để mình test thử xem sao! >:) dù sao cũng thanks bạn

Bản 2 icon nếu die thì chỉ cần mở icon có đếm giây vào 1 lần rồi thoát ra là lại dùng được full thôi mà! Cần gì phải chép GangClub.bin.... Làm gì cho mệt. Mình cũng đang dùng mà

Posted via Mobile Device

Vừa tháo bản chờ 3s ra để test cái này vào, và sau đây là kết quả:
Các bước đều như hướng dẫn. Dùng modo để chép file Gangclub.bin. Khởi động lại máy thấy icon nhưng bấm không vào. Bây giờ phải cài lại bản 3s.

Posted via Mobile Device N78

Em chẳng dại thử đâu, đang dùng bản Xplore 1.30 ngon lành rồi

Đã dùng bản rack thì bạn nên thử hết, 1.30 và 1.34 xa lắc mà bạn mình đang dùng bản 1.34 hai Icon dùng khá lâu rồi nhưng chưa bị die.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back