• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 và 1.45 cùng chạy trên 1 máy

0o__o0

Dù đã ra phiên bản 1.50 nhưng vẫn không có gì thay đổi! Thậm chí còn thua 2 bản 1.43 và 1.45

Dưới đây là 2 phiên bản X-plore 1.43 & 1.45 có thể cài chung vào 1 máy mà không ảnh hưởng gì=D>

Lưu ý:

1. Bạn nào đã cài phiên bản 1.45 và đã mua key bản quyền hoặc Full với Sorcerer thì chỉ việc cài thêm bản 1.43 là có thể dùng chung và Full vĩnh viễn

2. Những bạn chưa cài 1.43 và 1.45 thì phải cài 1 lúc 2 phiên bản và thực hiện Full với Sorcerer là sẽ dùng vĩnh viễn

Lưu ý cuối cùng:

Cả hai bản khi cài bắt buộc phải vào 1 ổ đĩa

Ví dụ cài bản 1.45 vào C: thì bản 1.43 cũng phải vào C:

[video=youtube;b4fYJ-MJayM]http://www.youtube.com/watch?v=b4fYJ-MJayM&feature=player_embedded[/video]

Link Download (Never Die)

Nguồn:
http://vietnext-binhthuan.com/mobile/showthread.php?t=151

Nếu chưa có gì gọi là tính năng đột phá thì mính sẽ mãi dùng bản 1.45 Full bằng Sorcerer thôi. có lên tới 1.80 cũng kệ hihi

Nếu chưa có gì gọi là tính năng đột phá thì mính sẽ mãi dùng bản 1.45 Full bằng Sorcerer thôi. có lên tới 1.80 cũng kệ hihi
Hiện giờ mình vẫn dùng bản X-plore 1.22:D

1.45 công nhận rất đầy đủ nhưng trên máy của em thì hay bị uot, cứ mỗi lần đọc tệp tin X-p không đọc được, hay đọc tệp tin nén (rar chẳng hạn) nhấn OK để cài đặt luôn -> UOT
:(
Cho nên em dùng 1.43

1.45 công nhận rất đầy đủ nhưng trên máy của em thì hay bị uot, cứ mỗi lần đọc tệp tin X-p không đọc được, hay đọc tệp tin nén (rar chẳng hạn) nhấn OK để cài đặt luôn -> UOT
Cho nên em dùng 1.43

Mua bản quyền sài đi cho sướng bạn.

1.50 đã fix lỗi out này rồi. Chỉ là không nhận trưc tiếp tệp .dta mà thôi, cái này có thê tự xử được mà!

Cho nên em dùng 1.43
1.50 đã fix lỗi out này rồi. Chỉ là không nhận trưc tiếp tệp .dta mà thôi, cái này có thê tự xử được mà!

Mình dùng bản 1.45 mà chưa bao giờ có chuyện lỗi giải nén RAR hay ZIP cả
Xem hình:

Full với Sorcerer. Dùng cho E63 chưa lỗi bao giờ. Bản 1.43 và 45 này cũng vậy.

giải nén bằng phím tắt X thì ko bị out.. giải nén bằng cách click trực tiếp vào file thì sẽ hiểu :D

giải nén bằng phím tắt X thì ko bị out.. giải nén bằng cách click trực tiếp vào file thì sẽ hiểu :D

X hay không thì kiểu nào cũng OK hết bạn ơi
Xem Video

Bạn có thể ghép 2 phiên bản này vào 1 file Sis như trước có đc ko? lần trước mình thấy Version 1.43 đc cài mặc định trên Ổ C ,còn 1.45 thì cài trên bộ nhớ thẻ E .
Làm như thế cho thêm các bạn có sự lựa chọn và rất tiện lợi.
Thanks bạn trước.

X hay không thì kiểu nào cũng OK hết bạn ơi

ý mình là khi bác click trực tiếp vào file rar, trong đó có 1 file dạng sisx rồi cài đặt trực tiếp thử xem, hoặc file .jar thử giải nén 1 file bằng cách click trực tiếp chứ ko thông qua Option :|

ý mình là khi bác click trực tiếp vào file rar, trong đó có 1 file dạng sisx rồi cài đặt trực tiếp thử xem, hoặc file .jar thử giải nén 1 file bằng cách click trực tiếp chứ ko thông qua Option :|
Trùi! LCG thông minh như thế mà các bạn không nghĩ ra sao! Ở các phiên bản trước khi Click trực tiếp vào là nó sẽ giải nén vào ổ C, và sẽ cài đặt luôn... Nhưng các bạn không nghĩ rằng sau khi cài tệp SIS kia sẽ vẫn tồn tại trong C. Nhiều người đâu biết nó nằm chỗ nào để mà xóa (chỉ cần vài cái giải nén là bộ nhớ sẽ giảm dần), đặc biệt là mấy bạn mới dùng Symbian. Mà thời gian Click để giải nén cũng bằng với thời gian dùng phìm Tắt. Vậy cái nào lợi hơn...
Vì nhiều người phàn nàn quá nên LCG mới miễn cưỡng thêm vào ở bản 1.50 chứ thực sự bản 1.50 thua kém bản 1.43 và 1.45 rất nhiều

Trùi! LCG thông minh như thế mà các bạn không nghĩ ra sao! Ở các phiên bản trước khi Click trực tiếp vào là nó sẽ giải nén vào ổ C, và sẽ cài đặt luôn... Nhưng các bạn không nghĩ rằng sau khi cài tệp SIS kia sẽ vẫn tồn tại trong C. Nhiều người đâu biết nó nằm chỗ nào để mà xóa (chỉ cần vài cái giải nén là bộ nhớ sẽ giảm dần), đặc biệt là mấy bạn mới dùng Symbian. Mà thời gian Click để giải nén cũng bằng với thời gian dùng phìm Tắt. Vậy cái nào lợi hơn...
Vì nhiều người phàn nàn quá nên LCG mới miễn cưỡng thêm vào ở bản 1.50 chứ thực sự bản 1.50 thua kém bản 1.43 và 1.45 rất nhiều

thật thế àh :| trước giờ toàn làm vậy để cài đặt trực tiếp, từ bản 1.45 click trực tiếp vậy bị out nên mọi ng` bảo là có lỗi thôi.. xài 1.43 vẫn tốt chán :D

Back