• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.50 Style Vista-PM quản lý file hay nhất cho mobile (1 icon no die)

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

X-plore v1.50 1 icon Style Vista Việt - Anh bởi SymPViet

Trên diễn đàn cũng đã có mấy bản x-plore 1.50 1 icon nhưng dùng được thời gian là die .bản 1.50 này mình có nhờ mấy bạn test giúp . cứ vào ra liên tục khoảng mấy chục lần là nó lại đếm 3s .nói chung là dùng ngon hơn bản trước :D

Thay đổi trong phiên bản việt hóa :

- Hai ngôn ngữ là tiếng Việt và tiếng Anh (cài vào là có tiếng Việt xài ) .

- Mod ICon 3D

- Mod lại giao diện Window Vista

- Thiết lập sẵn cài đặt cấu hình của ứng dụng
(cài pm xong các bạn không phải thiết lập cài đặt nữa )

- Mật khẩu của ứng dụng là # 8

- Các bạn chú ý là hack trước khi cài .

P/S :Ứng dụng chạy trên nền python nên các bạn phải cài python trước .

.PM x-plore 1.50 một icon sẽ tự cài vào ổ C (cài vào ổ C ứng dụng sẽ làm việc tốt hơn là cài vào ổ E ) .

Tiện thể mình post cho các bạn bản python 1.45 siêu nâng cấp bởi 0o__o0 . bao gồm rất nhiều modul ,chạy mọi ứng dụng py .và có thể chạy được cả ứng dụng cần python cài trên ổ C .

Python 1.45.1 bởi 0o__o0

Last edited by a moderator:
đếm giây cũng đc nhưg hy vọg ko die như bản trước là okay.

bản này mình test kỹ lắm rùi và còn nhờ mấy người nữa test giúp . bản trước mình dùng (có đặt pass ) chẳng thấy sao cả .
bạn test đi nếu mà die nữa thì nghỉ post luôn .

bản này mình test kỹ lắm rùi và còn nhờ mấy người nữa test giúp . bản trước mình dùng (có đặt pass ) chẳng thấy sao cả .

Sao lại đặt pass chi vậy KIÊN ?? nhiều anh em không biết sẽ hỏi cho mà coi

Bạn đừng có nghỉ post nha!! bạn mà nghỉ post thì mọi người buồn lắm!

mình dùng 6120c đã hack rùi vs bản Hl 1.03 nhưng khi cài cái này nó báo lỗi cập nhật thì làm thế nào đc bạn nhỉ :-( mình đã chỉnh lại năm của máy nhưng cũng không đc :((

mình dùng 6120c đã hack rùi vs bản Hl 1.03 nhưng khi cài cái này nó báo lỗi cập nhật thì làm thế nào đc bạn nhỉ :-( mình đã chỉnh lại năm của máy nhưng cũng không đc :((

ko riêng gì máyy của bạn báo lỗi mà đa số đều bị báo lỗi cập nhật như thế. Cho ông chủ Top vào mà giải quyết đi>:)

Mà bản này "Cha vào trước" và "con chui ra sau" đúng 12 lần là Die luôn. Mẹ nằm chịu trận>:)

Chỉnh sửa cuối:
ko riêng gì máyy của bạn báo lỗi mà đa số đều bị báo lỗi cập nhật như thế. Cho ông chủ Top vào mà giải quyết đi>:)

Mà bản này "Cha vào trước" và "con chui ra sau" đúng 12 lần là Die luôn. Mẹ nằm chịu trận>:)

bản này mình cài đè còn được nữa là . mà cha với mẹ gì ở đây vậy ông T tôi dùng từ hôm post bài đến nay có thấy nó đi đâu .

Chỉnh sửa cuối:

bản này mình cài đè còn được nữa là . mà cha với mẹ gì ở đây vậy ông T tôi dùng từ hôm post bài đến nay có thấy nó đi đâu .

chuẩn luôn, mình toàn cài đè đc chưa gặp update error bao giờ

Bác cài kiểu nào mà cài đè đc hay vậy?mình phải del bản củ đi mới cài bản của bác đc đấy,đc cái là đến bi jờ nó vẫn sống nhăn răng mà cũng chẵng thấy nó đếm 3s gì cả.

mình cài vào nhưng máy nó chỉ hiện và nháy cái icon cái là thoát ra luôn thui không hiểu sao

bạn phải cài cả python nữa nhé . mình post ở bài đầu đó .

Bác cài kiểu nào mà cài đè đc hay vậy?mình phải del bản củ đi mới cài bản của bác đc đấy,đc cái là đến bi jờ nó vẫn sống nhăn răng mà cũng chẵng thấy nó đếm 3s gì cả.

cứ cài bt thôi mà .

Vào rồi ấn menu cho nó chạy ẩn rồi vào lại là die liền . Hix

die làm sao được bạn vào menu của máy bấm vào icon là nó lại đếm 3s .(nếu add vào Jakbtaskman thì bấm icon nó chỉ nháy cái thui)

sao ko doc hu ban oi minh dung E71 chua hack, ma cung hog bit hackphone nhu the nao ca ban day minh nhe

Status
Không mở trả lời sau này.
Back