• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.35 in the style of Windows 7 VI-EN By Kienvp

kienvp

X-plore v1.35 in the style of Windows 7 VI-EN By Kienvp

Đây là bản X-plore 1.35 style of Windows 7 crack bởi GangsClub được mình việt hóa ( không bung phai ngôn ngữ tiếng việt LCG Lang) mình đã loại bỏ những ngôn ngữ không cần thiết chỉ còn 2 ngôn ngữ chính là VI -EN .
trong thời gian VH mình đã xóa đi cài lại rất nhiều lần nhưng pm vẫn chạy rất tốt chưa thấy bị văng và lỗi xanh màn hình... (không bít sau này thì thế nào ) .
Các bạn chú ý: cài python trước khi cài pm này .pm này sẽ tự chọn ổ là ổ C nên các bạn cũng phải cài python vào ổ C .
Nếu dùng tiếng việt thì vào Tùy chọn > Công cụ > Cấu hình đánh đấu vào phần Dùng phông chữ hệ thống, hoặc vào phần thông tin ứng dụng bấm 800 để tránh trương hợp bị lỗi phông .

[DOWNLOAD]http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=157271&d=1261840782[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:
X-plore 1.35 Windown7 - Omnia Skin repacked by Kienvp

Tiện thể mình pack lại cái skin trên + thêm 1skin khác mà mình thích thành một file cài duy nhất bao gồm 2 ngôn ngữ là :VI - EN .cho các bác dùng phần mềm x-plore 1.35 có bản quyền ( muốn có cả skin + tiếng việt ) , hoặc các bạn nào đang dùng bản X-plore crack khác mà không muốn cài bản trên .

các bạn chú ý cài pm X-plore ở ổ nào thì cài skin ở ổ đó . trong khi cài đặt sẽ có 2 sự lựa chọn, các bạn chỉ cần đánh dấu vào skin nào mà mình thích .ok .
chúc các bạn có nhưng giây phút thật thoải mái tại PDAViet.

[DOWNLOAD]http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=157297&d=1261843708[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:
Bạn co file icon omnia naỳ ko cho mình xin riêng đc k?thích cái icon này thôi chứ k muốn cài bản python naỳ,minh đang dùng bản 2icon
Posted via Mobile Device

Bạn co file icon omnia naỳ ko cho mình xin riêng đc k?thích cái icon này thôi chứ k muốn cài bản python naỳ,minh đang dùng bản 2icon
Posted via Mobile Device
Cái này khó gì đâu bạn , chỉ cần dùng phần mềm bung file sis ra rồi lấy file Data.dta ra là ok thôi mà. Cái này theo tôi nghĩ là bạn làm dễ quá mà:D

Posted via Mobile Device
mình post ở dưới đó thôi bạn đó là skin mà. 2icon win7 và omnia có cần phải cài python đâu .

Python là gì hả bạn ? mà nếu mình chỉ Down cái X-plore v1.35 in the style of Windows 7 VI-EN By Kienvp về thì có sài được không hở bạn ? tại mình muốn Copy cái file trong ổ Z ở trong DT không biết cái này nó làm được không ! cái Hedo không làm được,bạn hướng dẫn giùm mình nha ! Thanks bạn trước nha

Python là gì hả bạn ? mà nếu mình chỉ Down cái X-plore v1.35 in the style of Windows 7 VI-EN By Kienvp về thì có sài được không hở bạn ? tại mình muốn Copy cái file trong ổ Z ở trong DT không biết cái này nó làm được không ! cái Hedo không làm được,bạn hướng dẫn giùm mình nha ! Thanks bạn trước nha
X_plore là một trình qủan lý file rất mạnh đó b.còn về python thì b nên qua [ƯNG DỤNG PYTHON DÀNH CHO S60V3]qua đó có bài của a kojro viết về."python là gì?"b đọc đi là biết
Posted via Mobile Device

bác chủ thớt cho em hỏi cái xplore này em cài vào bình thường nhưng mỗi lần vào nó hiện cái biểu tượng WIN7 chẳng khác nào chờ 3s, bác có cách nào tắt cái đo đi ko ?:-??

bác chủ thớt cho em hỏi cái xplore này em cài vào bình thường nhưng mỗi lần vào nó hiện cái biểu tượng WIN7 chẳng khác nào chờ 3s, bác có cách nào tắt cái đo đi ko ?:-??
không có cách nào đâu bác ơi .mà thỉnh thoảng nó mới hiện thôi mà . mà có hiện thì cũng nhanh hơn 3 giây nhiều . bản crack cài cùng python vẫn thế . mình dùng bản khác cài cùng python thì nó báo loading .

à bạn nè.mình sài mà sao nó hiện mỗi cái ổ C ( Máy ) với E ( Thẻ Nhớ ) vậy ? mình muốn kiếm cái Ổ Z trong mấy để Copy cái File thì không thấy đường dẫn đâu hết,bạn chỉ mình với nha ! Thanks nhìu

à bạn nè.mình sài mà sao nó hiện mỗi cái ổ C ( Máy ) với E ( Thẻ Nhớ ) vậy ? mình muốn kiếm cái Ổ Z trong mấy để Copy cái File thì không thấy đường dẫn đâu hết,bạn chỉ mình với nha ! Thanks nhìu

Posted via Mobile Device
Đã hd bạn ở bên kia. Bạn kđ xplore, sau đó ấn phím 0 (hoặc menu>tool>configuration) sau đó tick vào show hiden files, show ram..., show rom...,show system file/folder. Sau đó back và xem kq nhé.

Anh kien ơi cho e hỏi sao cái bản này nó cứ phải hiện cái logo Ms khi vào thế, nó hiện như vậy khác nào là chờ 3s. Giờ muốn bỏ đi thì làm thế nào :-/

bạn vào ST/App có file ảnh trong đó đó. xóa nó đi là được

pạn ơi.làm sao để vào thư mục c\private đây.mình sài pản nào cung ko vô đc hết.

bạn vào ST/App có file ảnh trong đó đó. xóa nó đi là được
bác này thật là hay đó, em làm được rùi keke may mà không nghe theo lời bác tadenday từ bỏ hi vọng :))

pạn ơi.làm sao để vào thư mục c\private đây.mình sài pản nào cung ko vô đc hết.
bạn nhấn 0 rồi đánh dấu cả 4 mục đầu tiên đi, cái gì cũng hiện ra hết ( mà máy hack rồi mới vào được private đó nha bạn :D)

các pác ơi bản này có rack khg sao nó pắc em phải mua nè,mình xài python chạy trên thẻ của pác kojiro có ok kh pác,nếu khg được thì phải mua bản quyền ở đâu vậy pác

Chỉnh sửa cuối:
các pác ơi bản này có rack khg sao nó pắc em phải mua nè,mình xài python chạy trên thẻ của pác kojiro có ok kh pác,nếu khg được thì phải mua bản quyền ở đâu vậy pác

có Cr mà bạn.

Posted via Mobile Device minh dung ban xplorer 1.35 en thi binh thuong. Cai ban xplorer 1.35 vh window7 cua bac lam sao y. Vao ktra thong tin may' thi sai mat cai imei bac a. Lam em thot tim. Em viet bang dt.

Back