• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.35 New

MinhThang

Manager
Phiên bản 1.35 cập nhật thêm tính năng xem trước tập tin hình ảnh dưới dạng 1 ảnh nhỏ bên trên tập tin.
Các bạn dùng License thì update lên nhé.

Phiên bản 1.35 cập nhật thêm tính năng xem trước tập tin hình ảnh dưới dạng 1 ảnh nhỏ bên trên tập tin.
Các bạn dùng License thì update lên nhé.

Anh Minh Thắng cho em hỏi cài bản này trial và full khác gì nhau ạ,hay là bản trial chỉ phải đợi 3s còn tính năng vẫn như bản full???

Dùng cho đến khi máy hỏng hay có phiên bản mới pác ah, chỉ có điều là phải chờ 3s thui.
Posted via Mobile Device

6s bạn ơi 3s vào + 3s ra :))

Posted via Mobile Device

Vh thì quá dễ mà bạn nếu bạn đã dùng bản Vh mà file LCGlang trên thẻ, thì bạn cài bản này chỉ việc chọn ngôn ngữ là OK.

nhưng như vậy vẫn chưa c.rack được đúng ko a?

có VH nhưng vẫn chưa cờ rắc, cho mình hỏi ngoài phải đợi 3 giây thì trial còn bị giới hạn tính năng gì so với full ko nhỉ!

có VH nhưng vẫn chưa cờ rắc, cho mình hỏi ngoài phải đợi 3 giây thì trial còn bị giới hạn tính năng gì so với full ko nhỉ!
Ko bị giới hạn gì đâu bạn ah
Posted via Mobile Device

6s bạn ơi 3s vào + 3s ra :))

Thực ra vẫn chưa phải là hết cách,bạn chỉ cần trở về màn hình chờ bằng phím menu,sẽ tốn ít ram nhưng đảm bảo rằng mở lại phát ăn ngay !!!!!!!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Back