• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.43.Multilingual. Mod Icon & skin * Cập Nhật*(8/4/2010)

phuonxinh

X-plore v1.43.Multilingual. Mod Icon & skin * Cập Nhật*
Phần mềm quản lí tập tin manh mẽ quen thuộc Xplore với các tính năng ưu việt:

* Xem tất cả các ổ đĩa / thư mục / tập tin trên điện thoại trong cây xem
* Tích hợp xem văn bản và ảnh
* Xem chi tiết tệp tin, thư mục
* Chỉnh sửa thuộc tính tập tin (ẩn, chỉ đọc, vv)
* Đổi tên và xóa các tập tin
* Tạo hoặc chỉnh sửa các tập tin văn bản
* Tạo thư mục
* Sao chép hoặc di chuyển các tập tin và thư mục
* Gửi tập tin qua Bluetooth hoặc hồng ngoại
* Trích xuất tập tin từ Zip, Rar, Jar tài liệu lưu trữ
đóng gói tập tin vào lưu trữ Zip
* Xem tài liệu Word
* Xem quy trình và nhiệm vụ **
* Tích hợp chương trình updater
* Xem thông tin, lưu trữ ảnh trong thư mục tin nhắn
* xem và biên tập Hex
* Tìm kiếm các tập tin
* Thư mục nhanh
* Máy chơi Video -nghe nhạc đơn giản **
* Bảo vệ thư mục trên Symbian 9.x không thể truy cập

Phiên bản mới 1.43 chính thức cập nhật 08/04/ 2010 fix một số lỗi nhỏ về tạo zip, khởi động lại thiết bị ,.
* DOWNLOAD: X-plore v1.43.Multilingual. Mod Icon & skin

TRỌN BỘ 19 SKIN DÙNG CHO XPLORE v1.43 .

4shared:http://www.4shared.com/file/LUXURnbx/19_SKIN_CHO_XPLORE_v143_2.html

Chỉnh sửa cuối:
pv cập nhật và việt hóa nhanh quá. Mới sáng ra đã có bản việt hóa hoàn chỉnh rùi.!! Không biết phiên bản mới có lỗi gì không :p đang ol bằng mobi nên thank bác sau nhé

Ver càng cao thì fix được nhiều hơn nhỉ, nhưg ver này vượt trội so với 1.22 khôg mấy bạn? Vì 1.22 dùng full rất tiện khôg phải đợi,hix

3s thôi mà, đáng gì bạn, nếu cho mình chọn 1.22 & 1.43 mình sẽ chọn 1.43 mà không cần suy nghĩ, khoảng cách từ 1.22 ~1.43 là cả một chặng đường cải tiến dài đó

Hix!! em mod skin ở trên cho bản 1.42 vẫn hiễn thị bình thường, nhưng bãn 1.43 nay` em coppy file data của skin Aero vista nay` theo đường dẫn !:syetem\app\xploer\explore rui` thi` click vao` icon la` bị diss ko thễ vào có cách nào sử dụng skin nay` ko mấy anh!! :D skin nay` nhin` đẹp lém!!

Cũng tùy thôi nì, này nhá 3 giây khởi động, 3 giây thoát. Tổng lại ta có 6 giây. Sau mỗi lần dùng, tắt máy, khởi động lại,... ta phải lặp lại thoát ra vào lại rất nhiều lần, thời gian chờ 3s sẽ tăng lên.... con số đó rất lớn => Với những ai muốn tiết kiệm thời gian thì nên dùng 1.22,dành thời gian bị hao phí bởi Xplore để chờ người yêu nhá :p

ngoisaocodon199126 nói:
em mod skin ở trên cho bản 1.42 vẫn hiễn thị bình thường, nhưng bãn 1.43 nay` em coppy file data của skin Aero vista nay` theo đường dẫn !:syetem\app\xploer\explore rui` thi` click vao` icon la` bị diss ko thễ vào có cách nào sử dụng skin nay` ko mấy anh!!skin nay` nhin` đẹp lém!!
Tất cả skin của các bản trc đều ko dùng cho bản này dc đâu. Nếu bạn thích cái skin đó thì up lên đây mình tạo lại cho, nhanh thôi.
DL nói cũng hợp lí đó, em cũng xin đưa ra một phương án nữa để vừa đc dùng 1.43 mà lại ko fải chờ là bỏ ra 1 thẻ nạp dt 50k , à mà còn một cách nữa là tìm cách cr@b nó-nhưng ca này khó đẻ đó:p

Bác dreamland nói chuẩn ,hehe.NÓ toàn bắt đợi mở vô ra nhiều phiền lắm. Mà mua key thì đắt quá,ver thì đổi liên miên nên mua key như bác phuongxinh nói k làm đâu.Kaka.M thấy có cách dùng full 1.42 rồi mà,hix.Nhưng 1.22 skin xấu ngoắc nên thèm dùg ver new.Keke

Bác dreamland nói chuẩn ,hehe.NÓ toàn bắt đợi mở vô ra nhiều phiền lắm. Mà mua key thì đắt quá,ver thì đổi liên miên nên mua key như bác phuongxinh nói k làm đâu.Kaka.M thấy có cách dùng full 1.42 rồi mà,hix.Nhưng 1.22 skin xấu ngoắc nên thèm dùg ver new.Keke

Nạp thẻ mấy trăm nghìn vào điện thoại gọi vài ngày là hết, vậy mà bỏ ra 50k để mua bản quyền cũng tiếc. Mua 1 lần dùng mãi mãi trừ khi đổi máy và LCG không hỗ trợ nữa.
1.22 skin xấu thì mod lại là đẹp ngay thôi

Ko đâu, mua key một lần, các lần sau khi nâng cấp new version bạn vẫn tiếp tục dùng key đó.
Lonelycatgame nói:
Vui lòng mua X-plore. Sau khi bạn mua, màn hình khởi động này sẽ biến mất. Bạn sẽ được hỗ trợ những phát triển của ứng dụng này.

manhtu, đối với bác thì nộp mấy trăm ngàn là nhỏ,với mấy thằg sinh viên như mình là chuyện to,hết tiển ăn sáng đó bác ah,hehe.Kái gì củng tùy vào hoàn cảnh.Hix.

Hix!! em mod skin ở trên cho bản 1.42 vẫn hiễn thị bình thường, nhưng bãn 1.43 nay` em coppy file data của skin Aero vista nay` theo đường dẫn !:syetem\app\xploer\explore rui` thi` click vao` icon la` bị diss ko thễ vào có cách nào sử dụng skin nay` ko mấy anh!! :D skin nay` nhin` đẹp lém!!

Trong file lang của bản 1.43 có thêm dòng Lặp lại mật khẩu so với bản 1.42 nên bạn phải thêm dòng này vào (dòng cuối cùng) lấy 2 bản ra mà đối chiếu
click vao` icon la` bị diss là do tệp lang có thêm dòng đó

manhtu, đối với bác thì nộp mấy trăm ngàn là nhỏ,với mấy thằg sinh viên như mình là chuyện to,hết tiển ăn sáng đó bác ah,hehe.Kái gì củng tùy vào hoàn cảnh.Hix.
Mĩnh cũng là SV mới ra trường và đang thất nghiệp thôi bạn ah!
Mọi người phải cảm ơn LCG mới đúng.
Đợi người yêu hay vợ 15-20' thậm chí cả tiếng đồng hồ còn được nữa là đợi có 3s để vào và thoát Xplore.
Xplore mà cũng dùng bộ đếm thời gian như Jukebox 59' hay Photobook 14 ngày thì chắc tất cả mọi người dùng ver mới hết thời gian trial lại quay về với 1.22 thôi.

Nạp thẻ mấy trăm nghìn vào điện thoại gọi vài ngày là hết, vậy mà bỏ ra 50k để mua bản quyền cũng tiếc. Mua 1 lần dùng mãi mãi trừ khi đổi máy và LCG không hỗ trợ nữa.
1.22 skin xấu thì mod lại là đẹp ngay thôi

Anh manhtu ơi,cái bản mod của 1.22 nằm ở đâu vậy,em tìm mãi không thấy.Anh up lên cho em được không.Thanks anh nhiều.

Tất cả skin của các bản trc đều ko dùng cho bản này dc đâu. Nếu bạn thích cái skin đó thì up lên đây mình tạo lại cho, nhanh thôi.
DL nói cũng hợp lí đó, em cũng xin đưa ra một phương án nữa để vừa đc dùng 1.43 mà lại ko fải chờ là bỏ ra 1 thẻ nạp dt 50k , à mà còn một cách nữa là tìm cách cr@b nó-nhưng ca này khó đẻ đó:p
Em xử dụng skin o topic này nè!! mấy anh làm giúp em zới! Thanks mấy anh nhùi!
Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?77713-New-skins-X-plore-1-35

Các anh pro có thể mod cho em cái bản 1.22 đc không ạ. Em xin cảm ơn nhiều.

Back