• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X2 Soccer 2010 - Game bóng đá với điều chỉnh thật nhất [MF]

Zenki

Super V.I.P
X2 Soccer 2010

★★★ X2 Soccer is the NUMBER ONE worldwide, top rated action Soccer experience for the iPhone.This is better than fifa and real soccer ★★★

Last changed: 7 hours ago
Category: Games
Developer: Exient Ltd.
Version: 1.3
Size: 158 MB
Price: $6.99

View attachment 177558

View attachment 177559

View attachment 177560

View attachment 177561

DOWNLOAD

máy e 3G 8Gb OS4 cài vào vẫn bị văng ra ngoài. Kg chơi được bác ơi

sao mình đá phạt đền không được vậy?
cứ mỗi lần phạt đền thì mình không thể chạm vào trái bóng và đưa nó vào vị trí cả
cả màn hình đứng im không có phản ứng???
có bác nào bị như mình không vậy?cho mình hỏi cách khắc phục với

máy mình là 3G, lock, Fw 4.0.2 chơi ok.nhưng ko biết save chỗ nào, mỗi lần chơi đá mùa giải, đá mấy trận được xếp đầu bảng,rồi thoát ra, hôm sau vào lại thì chơi từ đầu.nản

máy mình là 3G, lock, Fw 4.0.2 chơi ok.nhưng ko biết save chỗ nào, mỗi lần chơi đá mùa giải, đá mấy trận được xếp đầu bảng,rồi thoát ra, hôm sau vào lại thì chơi từ đầu.nản

Cái này đâu cần Save bạn, chơi mùa giải nào thoát ra thì lúc vào lại chọn đúng mùa giải đó để chơi tiếp, mình vẫn chơi vậy mà, đâu có phải chơi lại từ đầu!

sao mình đá phạt đền không được vậy?
cứ mỗi lần phạt đền thì mình không thể chạm vào trái bóng và đưa nó vào vị trí cả
cả màn hình đứng im không có phản ứng???
có bác nào bị như mình không vậy?cho mình hỏi cách khắc phục với

Đá phạt đền bằng cách dùng tay để vào trái bóng rồi vuốt về hướng khung thành, vuốt theo hướng nào thì bóng theo hướng đó, tùy độ vuốt nhẹ hay mạnh để chọn lực sút

mỗi lần vào game,máy mình cứ vào chế độ đá tập?chẳng hiểu sao?nghĩa là đang đá mùa giải, thoát ra, vàp đá lại từ đầu,ko đá tiếp được

Back