• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X7 mobile V2.02 CN s60v3 Collected By Ayurvedic-Giao diện mới cho dế

Trunghuy90

Lưu ý: Để nó hiển thị tiếng Anh chỉ cần nhấn phím trái và chọn số 5 và viết bằng tiếng Anh như bạn muốn.
CLICK HERE
Link dự phòng
Thank binladen1206
Nếu ko chạy đc thì cài thêm Patch4run
CLICK HERE

Thank baemanhvaem!

Chỉnh sửa cuối:
Mình cài được rồi mà toàn tiếng Trung không khó dùng quá bạn nào có bản tiếng anh không hay Việt hóa được thì hay quá. Cái bạn chỉ ở trên Lưu ý: Để làm cho tiếng Anh chỉ cần nhấn phím trái và chọn số 5 và viết bằng tiếng Anh như bạn muốn là chỉ đổi tên ứng dụng thôi phải không mình làm mà không được!!!

Mình cài được rồi mà toàn tiếng Trung không khó dùng quá bạn nào có bản tiếng anh không hay Việt hóa được thì hay quá. Cái bạn chỉ ở trên Lưu ý: Để làm cho tiếng Anh chỉ cần nhấn phím trái và chọn số 5 và viết bằng tiếng Anh như bạn muốn là chỉ đổi tên ứng dụng thôi phải không mình làm mà không được!!!

Cái này các bạn phải tự cài và check thôi. Mình không cài đc pm này,do mình cài quá nhiều pm rồi. Và Ram yếu nữa!!!

cái này chỉ viết được tiếng anh lên tên mấy cái icon thôi à.menu vẫn là tiếng trung à.hay tiếng anh full

cái này chỉ viết được tiếng anh lên tên mấy cái icon thôi à.menu vẫn là tiếng trung à.hay tiếng anh full

đúng rồi đó bạn! Mỗi tội là tiếng china full. :D

cài ok bạn nhé:)
@Trunghuy cái này là X7 em à, sửa lại tiêu đề topic di

Đúng rồi link ghi là x7 luôn mà.nó chỉ thay biểu tượng icon khác thôi.chứ ruột vẫn là x7.cái này mà en hóa thì tuyệt .

Sau hơn nữa ngày test thì đành phải tháo ra mặc dù rất thích vì quá tốn pin và tiếng trung nên bất tiện quá :|

Nếu việt hóa được cái này thì tuyệt quá nhỉ!

Last edited by a moderator:
Tiếng trung thì em chịu thôi.em có biết tí gì về tiếng trung đâu.

lam the thi sua duoc moi ten cua icon thoi.neu viet hoa thi tot hon la minh mo kim day be the nay.
Nhắc nhở lần cuối vs những bài viết bằng tiếng việt không dấu.
Lần sau tái phạm sẽ lên bảng phong trần

cái này thì xài xong nhìn cũng đc.nhưng mà ăn pin thì đừng hỏi.e63 ko dùng gì mấy mà 1ngày là hết sạch

Back