• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xchanger v1.1 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x mới update 22/8/09 (hot)

Status
Không mở trả lời sau này.

traitimcodon89

Xchanger is a currency converter, with auto-update feature and really simple user interface. And best of all, it is FREE!!!

Features:

* Auto-update
* Convert between 150+ currencies including Gold, Silver, Palladium, and Platinum price
* Simple user interface
* Easy to use
*FREE=))

Change Log :

- Change some old currency code which not used anymore to new currency code :
* AFA -> AFN Afghanistan Afghani
* GHC -> GHS Ghanian Cedi
* MGF Malagasy Franc -> MGA Malagasy Ariary
* MZM -> MZN Mozambique Metical
* ROL -> RON Romanian Leu
* SDD Sudanese Dinar -> SDG Sudanese Pound
* SRG Surinam Guilder -> SRD Surinam Dollar
* TRL -> TRY Turkish Lira
* VEB -> VEF Venezuelan Bolivar
* YUM Yugoslav Dinar -> RSD Serbian Dinar-

Remove some currency which is not use anymore or replaced by another currency :
* CYP Cypriot Pound -> EUR Euro
* ECS Ecuadorian Sucre -> USD U.S. Dollar
* MTL Maltese Lira -> EUR Euro
* SIT Slovenian Tolar -> EUR Euro

- Add new link "Report bug" for user who want to report a bug. :D

Trời:-?? mình cũng có bít tiếng anh đâu thấy hay hay nên mang về nhà chia sẻ cùng mọi người trong nhà thui:mad:) ai giỏi tiếng em dịch giúp 1 đoạn cho mọi người hiểu với ạ=D>=D>

Trời:-?? mình cũng có bít tiếng anh đâu thấy hay hay nên mang về nhà chia sẻ cùng mọi người trong nhà thui:mad:) ai giỏi tiếng em dịch giúp 1 đoạn cho mọi người hiểu với ạ=D>=D>

Mem này lợi hại thiệt ta! Không biết tiếng anh mà sao biết PM này hay mà đem về, thiệt là!:-??

Mem này lợi hại thiệt ta! Không biết tiếng anh mà sao biết PM này hay mà đem về, thiệt là!:-??

hihi:D em nhìn cái hình là pít ngay mà,giống học window ấy thui ko cần bít tiếng em giỏi vẫn dùng đc nhìn hình là chính:p:mad:) cảm ơn anh vì lời nhận xét nha:D

hihi:D em nhìn cái hình là pít ngay mà,giống học window ấy thui ko cần bít tiếng em giỏi vẫn dùng đc nhìn hình là chính:p:mad:) cảm ơn anh vì lời nhận xét nha:D

Xin chào traitimcodon89!
Chắc phải nhắc bạn để bạn nắm rõ nội qui post bài thôi. Trước tiên Cảm ơn bạn về tinh thần chia sẻ không biên giới. Để bài viết đúng Nội Qui và sinh động bạn cần thực hiện các điều sau:

1- Phải có hình ảnh minh họa cho ứng dụng mà bạn đem chia sẻ.
2- Giới thiệu sơ lược về tính năng cơ bản của ứng dụng ( Bằng tiếng Việt).
3- Thông tin về các loại máy được hỗ trợ cài đặt.
4- Hướng dẫn sử dụng cơ bản.
5- Tập tin đính kèm hoặc Link DOWNLAOD.

Mong bạn thực hiện tốt trong các bài viết sắp tới, chúc bạn vui vẻ nhiều đóng góp cho PV.

yes. tiếng anh không pố ai bít thế nèo mà dùng

Ặc. Nó chỉ là PM đổi tỷ giá các loại tiền nên đơn giản thôi mà bạn. Cứ chọn loại tiền tệ bạn cần, nhập số tiền muốn đổi vào là xong ngay thôi.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back