• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XCLEAR V1.09.0 UPDATE 28 - 09 - 10 VH

datvietdatviet

Phần mềm xclear v1.09.0 mới ra lò ae thịt ngay cho nóng nhé :D chạy song song với v1.82III phần mềm quyen thuộc mình không giới thiệu nhiều nha

tính năng chính :
/ quyét rác
ae down về xem thế nào nhá ! Theo mình thì xclear ver nào cũng good
chúc vui

Chỉnh sửa cuối:
Thực ra ko phải sai mà là thừa dễ gây hiểu nhầm. Đáng nhẽ bác chủ type là 1.9.0 thì lại type là 1.09.0 nghe ngồ ngộ, người ko để ý lại nhìn thành 1.0.9.0.

ông bạn này hay nhờ :D ! Thì phiên bản đúng là 1.09.0 mà ghi thế mà là thừa sao mình chỉ ghi đúng sự thật thui .cảm ơn bạn đã quan tâm

Oạch, sao trong about lại phiên bản hiện hành 1.9.0. Bình thường mấy bản khác cũng là 1.8.0, 1.8.3 cả mừ. Hay là mình nhầm nhỉ :?

1.09.0 hay 1.9.0 như nhau cả mà ông
vd : 2/9/10 hay 02/09/10 hiểu ko bạn
thắc mắc nhều wuá :D

Minh xai nokia bo nho trong ma.dau co the thao ra. Neu xoa tay thi can xoa file nao trong bo nho trong.hay cai no vo bo nho may

Minh xai nokia bo nho trong ma.dau co the thao ra. Neu xoa tay thi can xoa file nao trong bo nho trong.hay cai no vo bo nho may

nhớ gỡ hết python trước đó b cài rồi cài bộ python mới vào. Trước khi cài bạn vào system, sys ở ổ c và e xóa hết file đuôi txt rồi cài ha. Chúc thành công.

Bạn cho mình hỏi sao mình chạy X-learn được 1 chút nó lại báo lỗi nhập liệu là sao vậy?các bạn giúp mình với....

Back