• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 19971) FINAL EDITION

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác Son oi, cho hỏi là sao mình đã up rom ok roi,chạy bt,bản rom dep,nhưng sao khi rotate srceen thi khi thoát ra màn hình today thi vẫn là dạng dứng,không thể nằm xuống được,ngoài ra khi vào các phần khác không nằm trong Touchflo thì không thể vuốt được, minhg đã remove opera,co ảnh hường j k,hay cài đặt ra sao,mong bác jup cho 1 it kinh nghiệm.thank
cái này thì bạn nên nói rỏ là bạn đã uprom vertion AKU mấy nha bạn. còn mắc nhiên dòng atom này để chể độ màn hình đứng mà.Muốn cho nó nằm thì bạn vào tinh chỉnh lại chứ. còn opera chỉ là trình duyệt tích hợp thêm vào thôi.nếu bạn không dùng thì gở ra không sao cả! chúc vui.!

cam ơn anh nhiều nhe1 em thích bản rom này lắm.tuy lâu rồi nhưng rất hay.em cung up thử nhiều bản rồi nhưng thấy bản này là ổn định nhất.theo anh bản này và bản 20757 FE bản nào chay7j nuột hơn .cảm ơn anh lần nữa

cam ơn anh nhiều nhe1 em thích bản rom này lắm.tuy lâu rồi nhưng rất hay.em cung up thử nhiều bản rồi nhưng thấy bản này là ổn định nhất.theo anh bản này và bản 20757 FE bản nào chay7j nuột hơn .cảm ơn anh lần nữa
====> Thông thường Bản ROM ra sau sẽ Tốt hơn bản trước!! Sắp có Bản 20954 rồi đợi Up luôn nếu muốn dùng thử code beta!!! Còn ko thì Dùng Bản Rom v19971 Edit Final là OK rồi!!!

em down về rồi, nhưng khi íntall bung vào C/windows/Tem lại báo lổi, em gà lắm , anh em giúp đỡ

Bác Sơn ơi...Sao e ấn USER NAME và PASS là PDAVIET mà nó chẳng chịu down gì vậy ạ???Nhìn giao diện + các tính năng,rùi nghe các bác bàn tán mà thèm...Bác giúp e với...Thử đi thử lại suốt từ tối mà không down được,e chết mất :(( :(( :((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back