• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20954)

Bản ROM này tuyệt thật,cài vào máy của mình chạy veo veo,dung lượng còn trống nhiều,kô có lỗi gì cả.Cám ơn SON BLACK đã cho ra bản ROM tuyệt vời,đc cái DialPad màu xanh cùng tông với Theme ngầm định thì tuyệt nữa.Thank

Xin các bạn giúp đở. Tôi muốn nâng ROM cái ATOM của tôi nhưng khi cắm cáp vào thì window báo là USB not recognized. Nên tôi không thể up ROM bằng Boot Loader được. Mong các bạn chỉ giúp.

Thân ái

Xin các bạn giúp đở. Tôi muốn nâng ROM cái ATOM của tôi nhưng khi cắm cáp vào thì window báo là USB not recognized. Nên tôi không thể up ROM bằng Boot Loader được. Mong các bạn chỉ giúp.

Thân ái

Có 2 cách Up Rom nè,bạn vô đây xem nha,anh Sơn hướng dẫn rất cụ thể đó:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=33301
Chắc PC bạn chưa cài Microsoft ActiveSync nên PC kô nhận ra đóa.
Nếu kô up = PC đc thì up = thẻ nhớ cho nó khỏe.
Happy New Year Anh Sơn và cả nhà PDAViet.:D

cảm ơn bác sơn rất nhiều!
bản nay chạy quá tuyệt. không còn điều gì bàn cãi!
em thấy bản này ít tốn pin hơn hẳn những bản khác
youtube chạy vù vù thật là đã lun
Các bác + Bác sơn ơi cho em hỏi tí chút! hôm qua em vào xem điểm cho thằng em. vào trang web của trường nó (trường ĐH Nha Trang) bằng cái thằng Opera nhưng khi nhập mã số sinh viên để xem thì nó không vào được. trong khi đó dùng thằng IE thì vô tư
Thank các bác nhìu!

bản nay chạy quá tuyệt. không còn điều gì bàn cãi!
em thấy bản này ít tốn pin hơn hẳn những bản khác
youtube chạy vù vù thật là đã lun
Các bác + Bác sơn ơi cho em hỏi tí chút! hôm qua em vào xem điểm cho thằng em. vào trang web của trường nó (trường ĐH Nha Trang) bằng cái thằng Opera nhưng khi nhập mã số sinh viên để xem thì nó không vào được. trong khi đó dùng thằng IE thì vô tư
Thank các bác nhìu!

bản Rom 21109 còn OK hơn nữa Bạn ơi!!! Wifi vù vù, GPRS OK!!! Storage Up xong còn 40MB mặc sức cài ứng dụng!!! Programs còn 20MB chạy phà phà!!! + với S2U2 1.40 và cài thêm Dialer PhoneCaVas nữa Còn gì bằng!!! Hơn lúc nào hết Mình yêu Atom như lúc này...! Máy ko còn dò sóng....! Giao diện rất Pro khi cài thêm Skin Manilla Hoa Mai, Hoa Đào!!! tuyệt quá!!!

bản Rom 21109 còn OK hơn nữa Bạn ơi!!! Wifi vù vù, GPRS OK!!! Storage Up xong còn 40MB mặc sức cài ứng dụng!!! Programs còn 20MB chạy phà phà!!! + với S2U2 1.40 và cài thêm Dialer PhoneCaVas nữa Còn gì bằng!!! Hơn lúc nào hết Mình yêu Atom như lúc này...! Máy ko còn dò sóng....! Giao diện rất Pro khi cài thêm Skin Manilla Hoa Mai, Hoa Đào!!! tuyệt quá!!!

Bác thấy pin của bản này thế nào? mà có phải clean không mà storage còn 40MB (em o thích thằng S2U2 vì nó khóa miết khi cuộc gọi tới không trượt được)
em thấy bản 20954 rất ít tốn pin
mong bác chỉ giáo thêm (hình ảnh):D
Thanks!

Bác thấy pin của bản này thế nào? mà có phải clean không mà storage còn 40MB (em o thích thằng S2U2 vì nó khóa miết khi cuộc gọi tới không trượt được)
em thấy bản 20954 rất ít tốn pin
mong bác chỉ giáo thêm (hình ảnh):D
Thanks!

Không phải Rom Clear nhé do Anh Sơn đã bỏ Opera HTC! Còn S2U2 1.40 báo % Pin ở màn hình Lock! Do mình chỉnh thôi. Đã có Bản Rom mới nữa rồi đó Bạn ơi! 21009 Bản này có thích hợp "Internet Explorer Mobile 6" hot nhất đấy!!!
tấc cả giống Bản Rom 21109 chỉ khác code và mới hơn ổn lắm!!!

các pác cho em hỏi, sao em up bản này có người gọi đến không thấy cái màn hình kéo ra kéo vào để trả lời đâu hết vây? hay bản rom này không có

Back