• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem "Camera công sở" trên iPhone này bà con!

kilua

Loạt phim ngắn Camera Công Sở rất hay và rất vui. Giờ đây anh em có thể xem Camera Công Sở trên iPhone rồi \:D/

http://itunes.apple.com/vn/app/camera-cong-so/id458929010?mt=8

Mời các bác check thử và cho ý kiến. Thanks!

ip4 _ 4.3.3 của mình trước cài vào chạy rất tốt , nhưng mình mới R lại phone thì cài vào được nhưng khi vào chương trình thì bị thoát ra ngay , mình thử cài lại nhiều lần vẫn không vào được . có cách nào chỉ giúp , nhiều lúc buồn xem cái này vui

ip4 _ 4.3.3 của mình trước cài vào chạy rất tốt , nhưng mình mới R lại phone thì cài vào được nhưng khi vào chương trình thì bị thoát ra ngay , mình thử cài lại nhiều lần vẫn không vào được . có cách nào chỉ giúp , nhiều lúc buồn xem cái này vui
cái này nó free trên itune.bạn dùng itune dow lại thử xem^^

Phải có Wifi mới xem được à? Làm cách nào để xem offline được nhỉ?

Sắp tới bọn em sẽ cố gắng thêm phần xem phim offline để các bác coi lại thoải mãi những phần mình thích ngay cả khi ko có mạng :D Thank bác đã ủng hộ!

Back