• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem TiVi Việt Nam miễn phí đây v3

Các bạn tải về sử dụng và cho đánh giá nhé . Yêu cầu máy phải có hỗ trợ realplayer , có kết nối Gprs , 3G, WiFi ...là chương trình chạy và xem phim nhạc trực tiếp trên điện thoại ( chỉ trả phí GPRS cho nhà mạng ).
Sau khi giải nén , các bạn chỉ cần click vào kênh và thưởng thức !

Tổng cộng 10 kênh nha các bạn
LINK:http://mediafire.com/?71611fipqu1pmrl

mình thấy xem tivi bằng wifi còn được. Chứ dùng 3g thì chết tiền mạng. hùi xưa xem 1 bộ phim mất khoảng 200m :|

dùng gói mb của vina 65 d / 1 mb ah bạn ơi.hi

cách gửi nè Mb gửi 888.ok

Last edited by a moderator:
máy bạn có hỗ trợ realplayer ko vậy?
Chủ top test chưa đấy.có biết là link này có từ lâu rồi không mấy cái link này là của gotv giờ nó ra link mới mấy link của chủ top ngỏm củ tỏi từ đời nào rồi giờ post làm gì.

Chủ top test chưa đấy.có biết là link này có từ lâu rồi không mấy cái link này là của gotv giờ nó ra link mới mấy link của chủ top ngỏm củ tỏi từ đời nào rồi giờ post làm gì.
thấy xài còn ngon nên box lên AE dùng,cũ nhưng nó vẫn ok mà bạn.

chủ top dùng điện thoại gì.đã xem thử chưa.đợi chút chụp hình cho coi

hiện giờ thì không được bạn nhé.máy mình đang nâng ver bạn thông cảm.

chủ top dùng điện thoại gì.đã xem thử chưa.đợi chút chụp hình cho coi
cho hỏi bạn tí nhé bạn thành lập diễn đàn riêng hả gì vậy?

Đề nghị mọi người không thảo luận ngoài chủ đề nhé!.Và chủ Topic nên viết cụ thể tên đầy đủ của phần mềm ở Tiêu đề cũng như trong bài viết cho đúng với Quy định nhé!!!

hình ảnh đây

.trong các link bạn up thì chỉ có kênh fastion là xem được mà đó là kênh của trang yamgo không phải kênh việt nam.các kênh việt nam không kênh nào xem được.

báo cáo sếp tên kia dùng đường link của mình để giới thiệu diễn đàn riêng ah.
cái đó gọi là chữ ký.nãy giờ mình chưa post cái link nào trong bài viết .chưa nói đến trang nào khác nha.

hình ảnh đây

.trong các link bạn up thì chỉ có kênh fastion là xem được mà đó là kênh của trang yamgo không phải kênh việt nam.các kênh việt nam không kênh nào xem được.
chắc tôi đã sai rồi quá.nhưng hôm qua mình vẫn xem ầm ầm trên con n95 mà sao kỳ thế.
dù sao cũng cám ơn bạn.chắc kiểu này nữa thì mình không bao giờ post bài nữa quá.hix:(:((

chắc tôi đã sai rồi quá.nhưng hôm qua mình vẫn xem ầm ầm trên con n95 mà sao kỳ thế.
dù sao cũng cám ơn bạn.chắc kiểu này nữa thì mình không bao giờ post bài nữa quá.hix:(:((
Không xem được thì mình góp ý vậy thôi.làm gì mà quan trọng hóa vấn đề thế.định đưa link còn live mà nghe bạn kêu quảng cáo thế kia thì không dám post nữa rồi

Không xem được thì mình góp ý vậy thôi.làm gì mà quan trọng hóa vấn đề thế.định đưa link còn live mà nghe bạn kêu quảng cáo thế kia thì không dám post nữa rồi
tôi vừa đăng ký trang của bạn,sao ít thành viên quá vậy?bạn cứ thêm đi không sao đâu.ok
ông Mod cấp này sao khó thế nhỉ?

ha ha chủ top ơi link này giờ ko chạy được nữa đâu . Bên dđ khác mình post từ năm trước rồi . Hiện giờ mình còn link 20 kênh nè !

Back