• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem TV 3G Của Các Mạng (Vina-MoBi-Viettel)

Hoanglong_lc

Cho đến thời điểm này VN đã có 3 mạng di động GSM up lên 3G, một trong những ứng dụng đặc trưng trên nền công nghệ này là xem truyền hình KTS trên Mobile. Xin giới thiệu với ae pdaviet PM hỗ trợ xem LiveTV rất tiện lợi hơn là cách xem trực tiếp trên trang Wap thường lằn nhằng , khó khăn cho người sử dụng:

1. MobiTV (TV Viettel): chương trình xem LiveTV của mạng Viettelđồng thời xem cả Video theo yêu cầu.
View attachment 183911
View attachment 183912

2. MobiFone: pm này chẳng những xem TV mà còn sd được 1 số DV khác trên nền 3G mạng Mobifone
View attachment 183913
View attachment 183914

3. My TV(Tv VinaPhone): cuối cùng là pm xem TV & Video yêu cầu của mạng Vinaphone , đây là pm file Sis duy nhất.

View attachment 183915

Chú ý:
1. trong đó chỉ có ViNaPhone là pm duy nhất là file SIS.
2. Các bạn phải đăng ký gói cước hoặc dịch vụ của các nhà mạng mới xem đc.
3. Trong file tải về có tất cả 3 pm của 3 nhà mạng, các bạn chọn pm của từng mạng đang xài mà cài vào máy.
4. Xem lâu cước nhiều tính tiền nhìu
5.PM toàn tiếng việt.
Quan trọng Nhất là Máy phải có 3G và đang xài 3G
Tải về:http://www.4shared.com/file/U5dpDGlb/XemTV_3G.html

Lúc đầu cứ tưởng là 1 phần mềm xem đc TV của 3 mạng (có của Viettel xem là sướng nhất nhưng tiếc là mình xài Vina), dù sao cũng cảm ơn khích lệ bác đã share cho anh em đỡ phải tìm kiếm

thì mình sưu tầm được thì chia sẻ cho anh em nào thích thì dùng thôi.

Chỉnh sửa cuối:
hic.sài Mitv của VTC là ngon nhất.Nét căng.Chỉ cần có 3G,wifi là xem ngon k cần gói cước.

Smile Cách xem miễn phí mobile tv của mobi

Các bạn dăng ký gói 1 ngày bằng cách *090*5*8*3# và hãy xem và lưu lại tất cả đường dẫn vào thẻ nhớ bằng cách bấm dừng rồi tùy chọn lưu liên kết chọn thư muc lưu cái nào cũng được rồi xem thoải mái gần hết giờ thì đừng có tắt mà hãy ẩn đi bằng nút ẩn tùy theo máy rồi vào nơi lưu liên kết bộ nhớ máy hoặc thẻ cũng là thư mục videos rồi chọn đài mà xem tắt hay chuyển kênh thoải mái không bao giờ hết hạn sử dụng cả miễn là các bạn đừng tắt read player là dùng vô tư miễn phí trọn vòng đời chúc các bạn thành công nếu ko đươc vui long liên lạc cho mình qua số : 01229440041
có hiện thực không bạn đã test chưa?mà nếu máy bị sập nguồn thì công toi ah?mà chỉ thực hiện được với mạng mobi thôi xsao?

Back